Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitabu vya willy gamba/ elvismsiba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ERIC JOSEPH, May 9, 2012.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu naomba kujua je vitabu vya mtunzi Elvis msiba nitavipata wapi mana nina kumbuka mbali sana kipindi hicho cha shule kuna kaka yangu alikuwa anakuja navyo wakati wa likizo.naomba msada nitavipataje.mfano KUFA NA KUPONA .KIKOSI CHA KISASI.HOFU.NJAMA.HUJUMA au uhaini Mwandishi mwingine ni MTOBWA na vitabu vya JOLAM KIANGO.Naomba tufafahamishane ndugu zangu emeil yangu ni josepheric674@yahoo.com
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni Joram Kiango....
    vitabu vingi kwa sasa viko katika hali ya....New Edition......kama vile vimepungua utamu fulani....lakini am sure....ukienda kwenye book shops kubwa hutavikosa.....
     
  3. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2013
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado vitabu tunavihitaja tunaomba msada wenu
     
Loading...