Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitabu vya Mwalimu Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Oct 13, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Vitabu alivyoandika Mwalimu Nyerere vinatumiwa shuleni? Jibu ni kuwa sijui. Sidhani. Kwa jinsi ninavyojua nchi yangu, sidhani. Utasikia watu wakisema Nyerere Baba wa Taifa lakini ukiwauliza maana yake ni nini hasa midomo inacheza. Watanzania kama taifa bado tunacheza. Sijui ni jambo gani ambalo tunalifanya kwa uhakika na makini. Watu wa maneno meeeeeengi. Tunapenda maneno sana. Tunakwenda kwenye mikutano ya siasa. Wanasiasa wanatuuzia maneno. Tunashangilia kweli na kuwachezea ngoma na kuimba huku tukiungua jua. Wao wako kivulini. Waongo wote. Sio wa upinzani. Sio watawala. Waongo watupu.
     
  2. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu nimeki note, nitarudi baadae
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sielewi kitu hapa
     
  4. T

    TERREL Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakuu wetu wanapenda SANA kuficha Historia ya TANZANIA. Mimi Nimevisoma, Navipenda SANA. Wenzetu hawapendi Visomwe wala Kuonekana HADHARANI maana Vinaumbua MATENDO yao!!!
     
Loading...