Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitabu vya mafanikio

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, May 9, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wasalam wana JF,
    Kuna mtu hapa JF nampongeza sana kwa upendo wake na utoaji wa msaada wa kisomi. Yeye huwa natoa vitabu vinavyohusu mafanikio mara kwa mara kwa wale ambao hawajaviona naviweka hapa, jitahidi uvimalize kuvisoma utafurahi! Pia kama una vitabu vinazungumzia mafaniko tuatachie hapa sisi tujisomee!
    Asante.
    View attachment 29652 View attachment 29653
     
  2. m

    mjukuu2009 Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania education publishers ltd-TPH book shop ltd(Home)
    wanatoa vitabu vinavyousu kilimo,ufugaji n.k
    unaweza check nao kwa information zaid.
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu! hebu vicheki nwewe hivyo nilokuattachia halafu uone vilivyo! mi napendelea zaidi vya mtindo huo make vinafundisha general success! Asante.
     
  4. Ignorant

    Ignorant Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahsante Radio Producer...

    Nadhani kuna haja ya kupata waandishi kama hawa wa hapa kwetu ambao pengine tungeandika masuala haya kwa kiswahili. Nina imani kwamba watu wengi ambao hawafahamu lugha ya kiingereza wanakosa uhondo huu. Ukipita katika maduka yetu ya vitabu unakuta vitabu vya mitaala ya shule tu,

    Niko mbioni kuangalia nawezaje kuchangia angalau kuandika kitabu kimoja.

    Tafadhali virushe vingine kama vipo
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu, aisee mimi ilibidi nikprint hicho kikubwa niwe nakula nyumbani tu, yaani kati ya vitabu vya mafanikio nilivyosoma vya huyu bwana ni hatari ati! vinabadilisha kabisa akili ya mtu! Nimekaribia kukimaliza hicho kikubwa! Kuna mtu humu JF ndo alivitoa nilidhani kama ningemkumbuka jina basi angetuongeza vingine make yeye ya haya mambo ni damu damu!
    Asante.
     
  6. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     

    Attached Files:

  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mimi nina kitabu kizuri sana tittled Brings out the magics in your mind kilichoandikwa na Al Koran lakini sijaweza kupata online copy..i bought a hard copy online from individual..ukikipata online kisome kina manufaa sana
     
  8. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante sana mkuu!
     
  9. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  10. A

    Akiri JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naam naungana nawe kabisa kumshukuru huyu bwana, amekuwa msaada sana. Mi bado nasoma kitabu cha mafanikio. Mungu ambariki huyu muugwana
     
  11. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Amina tubarikiwe sote na wewe unayekisoma kikubariki!
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Asante sana,navidownload vyote nitavisoma taratibu,kuna umuhimu wa kufanya translation ya hivi vitabu ili watanzania wengi wapate fursa ya kuvisoma
     
  13. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  14. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
     
  15. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  16. s

    stun Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rich Dad, Poor Dad by Robert Kiyosaki..
     
  17. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kiko wapi sasa?
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kwa kweli hicho kitabu cha Success Book (You can Win) cha Shiv Khera ni kizuri sana, mimi nilikiona humu humu JF nikakiprint na ni one of my favourite book na nikikutana na mtu ambaye ni mpiganaji wa maisha uwa namzawadia ili kimuongezee nguvu na kumpa moyo. Kina maneno ya kukupa nguvu mengi sana ni kizuri mno nawashauri mkisome mtaungana nami
     
  19. G-son

    G-son Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna kingine by Robert Kiyosaki; Financial Qaudrants; Kinaongelea "finacial freedom"
     
  20. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nimeona nikuongezee na HUTUBA YA KWANZA YA BABA WA TAIFA. HAPA UTAONA JINSI ALIVYOKUWA ANACHUKIA UMASIKINI.HEBU SOMENI HUTUBA HII JAMANI.
     

    Attached Files:

Loading...