Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitabu tu au kuna vingine? ushauri plzzz

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by oonatha, Aug 20, 2012.

  1. o

    oonatha Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajf
    Mimi niko na tatizo , mpenzi wangu tuliyeachana hivi karibuni ameenda kudai vitabu hom, sijui ana maana gani na malengo gani kwangu coz si heshima mtu kwenda kichwakichwa kwa wazazi wa x-gal wako kujieleza ili iweje? hapa nilipo nimechanganyikiwa coz mazingira ninayoishi it is not easy for them kuichukulia hiyo issue kawaida, hapa tayari nimeulizwa maswali kadhaa na mama mdogo anayenilea najua itakuwa vigumu sana kwa yeye kuchukulia hiyo issue kawaida. Ushauri plz, tatizo pia kajieleza kuwa tulikuwa na uhusiano na hiyo kitu kwa jinsi ninavyomfahamu mama ni msala mtupu. Plz naihitaji ushauri wenu nifanyeje coz sijui amemueleza nini mama. nahitaji ushauri wenu coz sina mwingine wa kumuomba ushauri.
    N.B
    Vitabu alinipa mimi na kutokana na hasira zake aliniambia nivichome hivyo alivyovifuata kwangu nikamjibu nimevichoma kwahiyo ili anichomee akaona aende kunisemea hom na huko ameeleza sijui nini kwa mama mdogo.
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Ila wanaume wengine vimeo jamani, kha!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    halafu huyo bwoifurendi atajiita yeye ni mwanaume loh...... ushauri wangu kwako ni kuface hilo jambo kama lilivyo....
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,109
    Likes Received: 14,433
    Trophy Points: 280
    watoto bana...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    pole, nakumbuka enzi zangu lol
    iliwahi tokea ila kwa staili tofauti.

    Niliduwaa kama nimebanwa mlango.
     
  6. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ahahahahahahah...kh!
    Enyi Maraia Ebu Mshaurini Huyu Bwana Mdogo Kwani Inaonesha Mambo Magumu si Kidogo, uko "BEHIND THE SCENE"!!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mpaka waje kufungua shule mbona kazi tunayo......lol!
    Afu ukute wewe unachoma ada kumbe yeye anaendekeza hizi habari...
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yani utoto huu!!Kazi kwelikweli!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,109
    Likes Received: 14,433
    Trophy Points: 280
    vitabu tunanunua kwa pesa
    wao wanavichoma kwa 'ugomvi wa kipumbavupumbavu na anakuja tumshauri'
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa mkubwa ndio hapo ushangae mapenzi na kuchoma vitabu wapi na wapi bana??
    Yaani kizazi hiki cha dot.com balaa tupu...
    Halaf anasema 'sijui mama mdogo akijua itakuwaje'....aaargh!!
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Huyo kakuonea aibu, mie niliwahi kutemana na GF wangu nikaenda kwao kudai hela zangu za chipsi nilizokuwa namnunulia wakati wa kilele cha mapenzi yetu............... chezea Mtambuzi weye..........................LOL
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    we bwana we acha tu!af siye tunakazana wenyewe kukopa benki kuwalipia ada na hosteli!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ahahahaahhaahahahahhah haya mambo bana! mi nilijua hayapo siku hizi!
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mi hata sijui niseme nini!yani kweli roho inauma lakini ndo tushawazaa sasa unafikiri tufanyaje?
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahah..wewe hukuchoma vitabu mkuu?
    Mie nakumbuka nilidai kalamu manake nilikuwa bingwa wa kuhonga pens...
     
  16. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukute ni binti yako anakuomba ushauri kama huu..
    Manake JF unaeza kuta hata mkeo unamshauri si hatujuani bana....hahaha!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,109
    Likes Received: 14,433
    Trophy Points: 280
    wanasema sometimes wazazi tunakosea
    ku fight so hard ili watoto wapate ' what you missed'
    sometimes wanahitaji exactly yale yale ili waweze ku appreciate ukiwapa better'
    mitoto ambayo inasoma with vitabu full ndo hiii
    lakini wale waliosoma kwa kuazima vitabu vya watu,wanajua namna ya kuheshimu pesa na vitabu
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebwana hata mie naanza kuamini kuwa shida huleta maarifa..
    Kizazi ambacho watu hawakuwa na nyenzo they really worked hard kutafuta maarifa compared na hawa wasasa..
    Last time nilikuwa Japan wanalalamika kuwa wanashindwa kupata ile 'cream ya intellectuals' iliyowabeba kwenye 'bubble economy' ya miaka ya 80s..Kizazi kilichopo kimekuwa cha cut and paste from wikipedia..
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    seriously haya mambo ya kufanya kila kitu nilichokosa sitaki mwanangu akose ndo matatizo yake haya.hapo binti anona yuko saaawa mwenyewe!yani unaweza kutoa mtoto wako mwnyewe roho,
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,109
    Likes Received: 14,433
    Trophy Points: 280
    sana tu
    wazazi wanapa watoto magari waendeshe kwa nia nzuri
    but watoto dizaini hizo huja kudai mpaka viwanja wanunuliwe na wazazi
    ikibidi hata nyumba kama hakuna ya kurithi siajabu wakarudi kudai kusaidiwa kujenga
    na inakuwa sio ku beg na ku please,bali ku demand as if ni haki yao...
    while wazazi wao walitafuta kila kitu wenyewe kwa jasho..
     
Loading...