Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Aug 24, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumetangaza vita na kila mmoja wetu ni askari! Silaha zetu ni mikono yetu akili na maarifa tunayo! Risasi zetu ni nidhamu, na dhamira yetu ni kumshinda adui yetu UGUMU WA MAISHA!
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mama cacico junior nipo hapa, nitapigana mpaka mwisho! hujambo rafiki??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...