Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita ya tatu ya dunia ni muhimu sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Oct 20, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Vitendo tunavyofanyiwa sisi waafrica vinanifanya nimwombe mwenyenzi mungu kwa nguvu kuharakisha vita ya tatu ya dunia
    bila vita ya dunia nzima ulimwengu hauwezi kubadilika tena,kama wazungu wanaweza kuja na kumtoa mmoja wa viongozi wa kiafrica na sisi miafrica tukiwa tunatoa macho bila kuchukua hatua inaonyesha jinsi tusivyotumia akili kufikiri,
    ninajua vita itaondoka na 50% ya waishio ulimwenguni
    lakini ni muhimu ili kurudisha heshima ya ulimwengu!!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hiyo vita italeta heshima kwa binadam waishio duniani
     
  3. R

    RMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani hiyo vita italeta heshima kwa mwafrika? Vita ya kwanza na ya pili ya dunia ilileta heshima gani kwa mwafrika?
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Natabiri itatokea si chini ya miaka 30 ijayo..

    Itakuwa wakati merakani uchumi wake utakapoanguka na kuporoka kabisa kabisa...

    Ili World power i shift lazima kutokea vita... WWII ilikuwa kuhamisha power kwenda NY kutoka London

    Safari hii itatoka NY kwenda Jeruslem hatimaye end of world kwasababu wayahudi has no mercy with nobody

    Kutatokea mapambano ya kifikra kati ya uslam vs.ukafir
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ikitokea vita hiyo, basi Afrika tutakuwa masikini zaidi ya hapa tulipo na itachukua muda sana kuamuka kiuchumi. Ni bora tuendelee kustruggle hivi bila vita kuu ya tatu ya dunia.
     
Loading...