Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita ya siasa dhidi ya uchumi tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by smartboy in tz, Sep 21, 2011.

  1. smartboy in tz

    smartboy in tz New Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lini viongozi wa tanzania watagundua tuna vita kubwa ya siasa dhidi ya uchumi, jukwaa la siasa limekuwa likichukua sehemu kubwa ya fikra na vingozi kuwekeza kwenye siasa, na kuacha uchumi ukiendelea kudorora na kufanya maisha ya watanzania halisi kuwa magumu, nchi imekosa kipaumbele zidi ya siasa, kitu gani tufanye wana jf kubadilisha dira hii potofu.
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, mi naona wataalamu tz wapewe heshima wanayostahili na ushauri wao wa kitaalamu uzingatiwe katika maamuzi ya kisera tutafika. Pia mafao ya wanasiasa sana sana wabunge yapunguzwe pia kuwe na performance appraisal ya wabunge kila mwaka akiscore below average uchaguzi unaitishwa. Hii ifanywe na wanajimbo.
     
Loading...