Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita ya Msekwa ni ya Kuvuana Gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 23, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliyetoa tuhumu dhidi ya Msekwa ni mbunge wa CCM na anajulikana yupo upande gani wa gamba.

    Tukae mkao wa kula maana mwishoni mwa siku kashfa zote za wana CCM zitaweka hadharani ili tuone nani mwenye ujasiri wa kumnyooshea mwenzake kidole.
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee Msekwa anadhani bado watanzania ni wajinga. Nimesoma utetezi wake eti anadai amelitumikia taifa kwa uadilifu. Anasahau kuwa aliua bunge kabisa na kulifanya liwe mhuri wa serikali, sijui huo ndio uadilifu gani....yeye ni kiongozi a juu wa chama na chama kiko katika worst shape in history halafu anadai yeye ni muadilifu, ni uadilifu upi huo anaouongea???
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hiki kidingi kinakera sana na sauti yake ya kubana pua
     
  4. k

    kajembe JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Aliwahi kufanyiwa uchunguzi enzi za mwalimu bila yeye kujua kuhusiana na thamani ya nyumba yake ukilinganisha na kipato chake!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh, kwa hiyo alipaswa kuimba taarabu nini?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,038
    Trophy Points: 280
    Muzee wa Monduli kaamishia majeshi mjengoni baada ya kubaini CC wanataka kumtosa.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waacheni wafu wawazike wafu wenzao...
     
  8. A

    Ame JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,744
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Wapo katika agizo la kutekeleza amri halali ya mwana wa Mungu kuwa hakuna fisadi atakaye kanyaga Ikulu 2015. Hao wa hiyo camp wanadhani wanawa komoa kumbe hawajui a confusion is thrown in the camp of the enemy ili nabii utimie!
     
  9. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Heri yao walio amua kuanikana hadharani kwani inatusaidia sie kujua mbivu na mbichi ikifika2015 tunachagua kiongozi mzuri tumechoka na hawa watawala (wanatula na watatula) tuseme mwisho tuwakatae 2015 au kabla kwa nguvu ya umma
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Me nasubiri tu wamlipue mzee wa magogoni aka V.D baaasi,hapo picha litanoga sana.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema hizo ni SIASA ZA SONGOMBINGO,hahahaaaa,,,,neno la zaman hili
     
Loading...