Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vita ya makabila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by murray esten, Oct 5, 2012.

  1. m

    murray esten Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli leo nimeona kitu cha ajabu,nilikuwa nasikia lakin leo nimeshuhudia mwenyewe wanyamongo na wanyabhasi wanataka kupigana,ni panga nje nje na nina mshukuru mwenyez MUNGU tumepita salama kwani wamefunga barabara wafanye msako wa abiria waliopakiwa katka magar
     
  2. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    ?????????????????

    .... bado wanakukimbiza?
     
Loading...