Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita ya kanisa vs freemason

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    FreeMason.jpg v C_Freemason_001.jpg



    .
    MCHEZO ULIVYOANZAAkizungumza na mapaparazi wetu juzikati, jijini Dar, Mchungaji Mwamkamba alisema awali alitoa matangazo na pia kutuma ujumbe mfupi wa simu ‘SMS’ kwa watu mbalimbali akiomba mchango wa fedha ili aweze kujenga kanisa lake, lakini bila matarajio yake, namba zake ziliangukia mikononi mwa watu hao.
    “Nilitarajia kupanua kanisa langu hivyo nilihitaji mchango wa fedha kwa ajili ya ujenzi, nikatoa tangazo kwa watu mbalimbali pamoja na kutuma SMS kwa marafiki zangu.
    “Siku moja nilipigiwa simu na watu nisiowajua, wakaniambia wanataka kukutana na mimi ili wanisaidie fedha za ujenzi wa kanisa langu.
    “Nilikubali, nikaenda kukutana nao pale Ubungo. Walianza kunieleza jinsi walivyoamua kunisaidia kujenga hekalu la Mungu huku wakisema wananipa fedha za kutosha na kuagana na umaskini,” alisema Mchungaji Mwamkamba.
    Aliendelea kudai kuwa watu hao walisema lengo lao ni kumpa kiasi chochote cha fedha ambacho kilikuwemo kwenye ‘brifkesi’ kwa ajili ya ujenzi huo.
    “Waniliambia wananipa kiasi chochote cha fedha ninachokihitaji, lakini iwe siri yangu na wao, halafu wakasema waumini katika kanisa langu wataongezeka
    pesaaa.jpg
    Pesa za Freemason wanazo zitoa


    MCHUNGAJI AZIDI KUFICHUA
    “Wakaniambia wamefanya hivyo kwa watumishi wengi wa Mungu hapa Tanzania ambao kwa macho ya kawaida huwatambuliki kama ni wafuasi wa Freemason na wanafanya ishara na miujiza mingi huku makanisa yao yakiwa na idadi kubwa ya waumini.”APEWA MKATABA
    Baada ya mazungumzo ya muda mrefu na kabla mchungaji huyo hajasema ndiyo au hapana, alipewa mkataba wenye maelekezo ya jinsi ya kujiunga ili aanze kula mema ya nchi na kuuaga umaskini kwa muda mfupi.
    “Walinipa mkataba, una nembo ya Freemason, lakini wakaniambia ni lazima nibadili dini, nianze kuvaa nembo ya mwewe na nyoka na kumtoa kafara mke wangu au mwanangu nimpendaye kama sadaka ya shukrani kwa mungu wao,” alisema mchungaji.
    AWACHOMOLEA WAZI
    “Niliposikia masharti hayo, ghafla nilisikia uchungu moyoni, nikakataa, nilisimama haraka sana na kuondoka kwa mwendo wa haraka, kama nakimbia. Wakaanza kunizomea huku wakitoa ishara ya kuvunja vidole viwili ambayo ni moja ya alama za Freemason,” alisema mchungaji huyo.
    KWA NINI NI VITA?
    Hivi karibuni, Mchungaji wa Kanisa la Good News for All Nations, Mark Diganyeka alitoa alama za kuwatambua watumishi wa Mungu ambao ni waumini wa dini ya Freemason na kusema kuwa waumini wawe makini kuwabaini.
    Miongoni mwa alama hizo alisema ni pamoja na kuvunja vidole kwa haraka wakati wakihubiri na kuvaa pete kubwa kwa ajili ya kufanyia miujiza wawapo madhabahuni.
    Kwa tafsiri ya Mchungaji Diganyeka na hayo aliyokutana nayo Mchungaji Mwamkamba, ni dhahiri makanisa yameingiliwa na Freemason hivyo kuanza kutimia kwa yale maneno kwamba, imani hiyo itawavaa watumishi wa Mungu kabla ya kurudi kwa Yesu Kristo.
    NI VITA... - Global Publishers

     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu atunusuru..
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa Freemanson wao wanapataje pesa? Ni swali tu ndugu zangu nataka kujua msinishambulie!!!!

    Tiba
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hao ndio wanatengeneza pesa,viongoz wakuu wa kibenk,marais,wafanyabiashara wakubwa,wana nguvu ya kiuchumi na kiutawala,sasa watakosaje pesa?
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    FREEMASON = Wonderful marketing tool for UDAKU newspapers.
     
  6. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumpinge shetani naye atatukimbia.Mwisho wa mambo yote umekaribia tuwe macho
     
  7. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nakusapoti,wasipoandika freemason or wolper or stori za kufumaniana au kubambikiwa mtoto bado hawajaona raha
     
  8. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda hii.
    Ni kweli sasa hivi vyombo vya habari hususani hivi....Vimebadilisha mfumo wao wa kuandika habari kutoka kuzungumzia habari za kishirikina na kuzigeuza kuwa habari za kifreemason.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,380
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu.
    Nakuapia hakuna mtu anayejua undani wa hawa jamaa.
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Antony Lusekelo= mkuu wa freemanson tz, alisema mwenyewe.
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    Dunia imekwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanaangalia trend ya soko,,,kwa sasa watu wanaongea sana abt masoni so media za udaku zinalalia hukohuko na wanauza......
    Wajinga ndio............
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwe mwee mweeeeeeeeeere
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,047
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    2b1ask1!!hakuna anayekufuata kukuomba ujiunge nao,njaa zako mwenyewe ndio zitakupeleka,hawa wachungaji wanatafuta publicity,kwa kutumia jambo ambalo wanatambua wazi kuwa wengi wa waumini wao hawana uelewa wa kutosha juu yake,uelewa ambao pia yaweza kuwa vigumu kwetu sote kuupata,hata huyo mchungaji mwenyewe.
     
  15. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanawadanganya sana watu WaTz sasa wamekuwa mazumbukuku juu ya suala hili aibu sana
     
  16. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wapuuzi sana wanafananisha ushirikina na freemason wachungaji njaa sana
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Walete pesa hizo kwangu nazitaka
     
  18. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha tu... bila kuandika hivi na wachungaji wao feki feki hawauzi.....
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Utajiunga nao ? Watakupatia pesa ila masharti yao ni mazito kama una mke wako au mtoto wako au mama yako au baba yako au kaka yako au dada yako lazima umtoe Sadaka ndipo upate kuwa FreeMason uko teyari kuwa Mwanachama wa FreeMason mkuu Baba V?
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    i hate freemansons staki hata kuwaona maalama yao mana yananikumbusha adhabu za mwisho wa dunia u karibu wakati mi bado natamani kula lager dame them
     
Loading...