Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita vya panzi ndani ya nyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Janjaweed, Apr 13, 2010.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Really funny!!!

    Hii ni true story kabisaa, kuna dada mmoja kamegwa na mume akagundua, sasa jamaa akamconfront mwizi wake na kumuomba aache... mwizi akaacha, basi imekua tabu nyumbani! mwanamke anashindana kulazimisha jamaa waendelee kwani mme anamsimanga nyumbani kwa kuachwa na sasa anaitumia kama fimbo kwamba mkewe is a loser mbaya

    dada amekua very much aggressive hadi anatishia kwenda kumharibia aliyemmega kazini na kwa washikaji

    je ingekua wewe mkeo amefanya hivi ungefanyaje? aachwe au vipi?
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unampa counselling na kuongeza mapenzi maana huyo dada anashindana na mwanaume wa mtu kwa kukosa hamasa nyumbani!!! she must be mentally unstable though
     
  3. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa kama mambo ndo hivyo basi haina haja watu kuwa na ndoa... why are we getting married anyway? isnt to stay committed to one another and give each other respect?.... if you wanna f... other ppl no need to get married...honestly...
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Anahitaji roho wa bwana huyo... ana pepo
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kumwacha mtu anaekupenda hali anajua una mwacha ni kujitafutia balaa na hata kifo. Ukitaka kumwacha akupendea nenda nae taratibu hadi unamwacha. USIZIME STOVE LINALOWAKA KWA MAJI LITAKULIPUKIA.Mambo huenda taratiiibu hadi....complete separation.
     
Loading...