Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita na uganda (idi amini dada)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiherehere, Nov 25, 2010.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana Jamii

    Kwa uelewa wangu, na ufuatiliaji, NACHELEA KUSEMA KUWA vita na Uganda, Tanzania ilikuwa haina UWEZO wa kuishinda Uganda kama tunavyosema.

    Kama Watanzania tunavyodai kuwa Jeshi letu linaouwezo mimi sina hakika kwa hayo.
    Kilichofanya Tanzania Ishinde ni mambo yafuatayo na si vinginevyo:-

    1.Uganda iliyosambaratika kutokana na Mapibduzi aliyoyafanya Amini kwa mtangulizi wake ilipelekea kuwa na mgawanyiko.

    2.Rebel groups za waganda wenyewe, ambazo ziliisaidia Tanzania kumuondoa Amini (Yowel Museven) ambao walikuwa wanaijua uganda vizuri.

    3.Mgawanyiko ulioletwa na baadhi ya wahamiaji waliotimuliwa na Amini.
    Haya yote na mengineyo ndio yaliyopelekea Ushindi wa Tanzania, Uganda na sio vinginevyo, kama watanzania wanavyodai kuwa JESHI LETU LIKO FIT.

    Tulipigana na adiu ambaye alikuwa amejeruhiwa na mambo kama hayo, so ilikuwa ni rahisi kushinda kuliko tungeikuta Uganda iliyo na mshikamano kama ilivyokuwa Tanzania.

    Ni mtazamo na mawazo.
     
Loading...