Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita na Bishanga!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Sep 5, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wapendwa wana Chit-Chat wote, bila kujali mitazamo na mapenzi ya watu, nimeamua kutangaza VITA rasmi na kiumbe mmoja anaejiita Bishanga kwa sababu maalumu na naomba wapenzi wake mnielewe na marafiki zake mtambue,nilisha mPM notes ya mwezi mmoja kuhusu kusudio langu,hivyo hatua niliofikia anaitambua fika bila mashaka yoyote,.
    Sababu za kufikia uamuzi huu ni kama ifuatavyo,
    1.Ana majigambo na kujiona yeye ni bora kuliko member mwingine yeyote na nyie ni mashahidi,

    2.Ana wivu na hataki kuona wenzie wakifanikiwa, matokeo yake amekuwa anapiga majungu kuhusu Erickb52 Baba V, Kaizer Judgement ruttashobolwa,@Aspirin, dogo Ronn M na Mtalingolo, ili wakosane na wapenzi wao,
    3. Kajitangaza yeye ndo tajiri namba moja ilhali si kweli, kisa awarubuni our loves, kesho naleta ushahidi zaidi, Bishanga, this is war!!!HUYU lazima anyooke,afu hakuna ushahidi ambao mtu hataweza kuukana kama ushahidi wa picha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Mimi hicho kipengele cha ushahidi ndicho na kusubiri Baba V
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo kakamatika,hataweza kuukana ushahidi wa picha!
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    C6 atakuzawadia silaha na majeshi bureeee!!!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Baba V mi nilishasema sina haja ya kurumbana na haka kajamaa ka kihaya.....nimeamua kuwa mtekelezaji na niliamua kuanza na kumchukua The secretary coz nahisi yuko juu sana kuliko wake zangu wote ispokuwa Amyner
    So we endelea kurumbana wakati mi nakula raha na ex-wifw wa Bishanga ambaye kwa sasa nimembadili jina na kumuita My Secretary
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huu ujio sio wa verse moja,nimedhamiria wazee Wajad na @C6, atatubu mwaka huu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    ngoja niulize hii ni vita ya kugombea mpaka au? silaha gani zitatumika...nina rundo la silaha hapa sina pa kuzipeleka
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He mnashindana na Bepari la Kihaya sijui mmmhhh maana majigambo yao ni mwisho kha!!! wanamaringo, majivuno, majigambo (hata kama hawana kitu chochote)..............
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    harooo...unachezea bashaija wewe?
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wait a minute.. Asprin ee! Asprin, unanisikia we m-baba? Hebu niitieni aje awapatanishe baba v. Na bishanga.
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    lawai dena amsi, agaqataa? An kii slaa. Allo...
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    when nothing goes right,go and fight bishanga!
    hahahaha
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    wenye wivu wajinyonge,
    wenye wivu wajinyonge,
    chambua kama karanga,
    chambua kama karanga,
    baba vii ajinyonge,
    baba vii ajinyonge.
    bishanga ni fungu la kupata,
    kwi kwi kwi kwi...
    source: saida kalori
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    shemeji!!
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    chezea muhaya we, alizaliwa kwenye madini akalelewa ndani ya BOT njoo tukagawie vijisenti kidogo upoze koho
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ndo mana nakukubali sana nitts,uko juu kama li dreamliner,no wonder Vin Diesel alipoingilia anga zako kwa sweetlady nilipigana kishujaa hadi hiyo ngivi ikamwaga manyanga. Naamini kwa sasa your love life na SL ni murwa kabisa,msisahau kunitumia kadi ya mwaliko,nasikia resepsheni yetu itakuwa grumeti huko serengeti,dah kwa raha zenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we Erickb52 acha kiherehere ka mfuko wa shati,hizo like' kwa wananikandia unagonga za nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wewe unanichukulia poa eeh! utaona!
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180

    Endeleeni kujipa moyo vijana....kwanza mnanitingisha maana sie tupo kwenye fungate hapa...ni kujilia maraha tu mpaka mwisho sweetlady ni wangu peke yangu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheheeeee Bishanga nashukuru sana kwa kuwa sasa niko mikononi mwa The secretary naenjoy maisha na chewhite
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...