Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita kuu ya 3 ya dunia (jinsi itakavyokuwa)- Mwisho wa dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 21, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=5kKr18a7yhY[/ame]
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    natamani niwe nimekufa ili nisishuhudie mateso na majuto kati yetu, maana maangamizi yatakua yakukata nashoka, naogopa.
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mbona tayari nchi ya haiti imeshayaoonja??? Hakuna mbaya kama ilivyotokea haiti na ile sunami mbona yote ni kama hayo
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its all about doomsday....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu mwenyewe ndio anajua jamani kama kufa tutakufa tu tujipe moyo..
    zamani nilikuwa naogopa sana nikisikia kufa,lakini sasa mmh mambo hayakimbiliki haya
     
  6. bokilo

    bokilo Member

    #6
    Dec 7, 2015
    Joined: Nov 30, 2015
    Messages: 88
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 25
    Jiandaeni maana vita itaaza ndani ya masaa machache yajayo
     
Loading...