Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita kati ya nassib na ndumbaro damas

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanda2, Jan 26, 2010.

  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    uchaguzi wa tff unakaribia ambapo nafasi ya makamu wa pili wa tff inagombewa na ramadhan nassib na john ncimbi.lakini aliyegombea nafasi hiyo uchaguzi uliopita bwana damas ndumbaro amekuwa akimpiga vita nassib kwenye uchaguzi huu.ndumbaro amenunua waandishi wa magazeti mbali mbali hasa mwananchi na magazeti ya michezo ya mtanzania ili kummaliza nassib.

    anachotaka ndumbaro hakijulikani.alishindwa kwenye uchaguzi vibaya sana na sasa anaogopa kushiriki kwa kupata fedhaha ya kubwagwa vibaya. Sasa anapita pembeni kummaliza nassib.

    tusubiri february 28 wakati john nchimbi kivuli cha ndumbaro atakapokwaana na nassib ramadhan...
     
  2. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mchezo mbaya wa kutumia waandishi uchwara kushambuliana
     
Loading...