Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita dhidi ya Ufisadi bado pevu!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ELNIN0, Nov 3, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watanzania wenzangu,

    Vita vya ufisadi mbado vibichi kabisa, nasema hivyo baada ya matokeo ya Uchaguzi yanaonyesha wale watuhumiwa ambao walihusishwa na tuhuma za Richmoond, Rada, Kagoda, EPA nk wamerudi katika chombo kikubwa kabisa cha kutunga sheria nchini kwa ushindi wa vishindo.

    1. Rostam Aziz - Igunga
    2. Andrew Chenge - Bariadi
    3. Edward Lowassa - Moduli.

    Nasema hivyo sababu hawa jama wana nguvu sana ndani ya CCM na katika serikali itakayoundwa kwa ujumla, kwa hiyo watanzania wenzangu tushangilie ushindi wa CHADEMA ila tujue tuna kazi kubwa sana kabla ya 2015.
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tufanye nini baada ya hapa......
    hilo ndo muhini kwasasa.....
     
  3. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mvunja nchi ni mwananchi.
    Watanzania wenzetu kwenye hayo majimbo wanayomchagua hawajui kuwa hao watu ni Mafisadi. Hii ni mbaya sana adui yetu mkubwa ni wale wanao wachagua PERIOD!

    Njimba
     
Loading...