Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita dhidi ya Power Point Presentations Wabongo tunasemaje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nyantella, Jul 8, 2011.

  1. n

    nyantella JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimesoma article kwenye link hii Ban PowerPoint! - Tim Worstall - It's All Trivial Or Obvious Except - Forbes inaonekana wazungu wanataka turudi kwenye flip charts. na most of them wanasema it is a wastage of time and money kukaa kuangalia mtu akifanya presentation na uswiss na Sweden wameunda chama kabisa cha kupambana ili kuzuia powerpoint presentations. je, hapa kwetu kuna watu wanaunga mkono hii movement?
     
  2. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wata fail tena kama huku kwetu Africa,maa watu wavivu!
     
Loading...