Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VITA CCM vs UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAN OF CHANGES, Jan 14, 2012.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumekuwa na vita ya chinichini (cold war) kati ya ccm na wanafunzi wa udsm ambayo sasa imefikia hatua ya vita hiyo kuwa dhahiri,na huko tunapokwenda itakuwa kati ya wanavyuo wote TZ na ccm. Ni kwawida kwa chama hicho kuweka mapandikizi yake katika vyuo hasa Mzumbe ambapo wao wanaamini ndio viongozi bora wanatokea. Mapandikizi hayo huyafanya kwenye serikali za wanafunzi ambapo huakikisha kila mwaka rais wa TAHILISO anakuwa mtu na hasa atoke Mzumbe.

    Imeonekana udsm imekuwa kwazo kwa ccm kufukia malengo yao kwani kila raisi wa TAHILISO anapotoka ud basi cccm inaanza kukosa usingizi kwa kusumbuliwa na wanafunzi kwa kudai haki zao.

    Sasa tunaona jinsi wanavyotumia nguvu kubwa kuwanyamazisha wanafunzi hata kuwafukuza vyuoni. Na oda ya kuwafukuza wanafunzi ilituolewa na waziri wa elimu Shukuru Kawambwa alipotembelea vyuo vyote mwezi wa nane 2011 na alisema aliyeagiza ni waziri mkuu. NDUGU ZANGU WATANZANIA HAWA WATU WACHACHE WATATUTAWALA NA KUTUNYANYASA MPK LINI?

    VJN TUNASOMA,HAWATUANDAI KWA KUJIAJIRI, KAZI HAKUNA WAO WANAZIDI KUTAFUNA NCH SISI WANATUAMBIA AJIRA HAKUNA NA UCHUMI UMEYUMBA, WAO WANAJINUFAISHA NA JAMAA NA WATOTO WAO TU.

    INATOSHA
     
  2. H

    Handsome Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nonsense,maandamano ndio tija????acha upuuzi wewe Udsm wapuuzi sana hawataki usoma bali raha nyingi alafu pesa zikiisha matokeo yake wanaanza kudai mambo yasio natija,mie nimesoma pale miaka ya nyuma sana ka 90 na kitu hivi,hali haikuwa hivyo,stop talking NONSENSE SHIT.
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bonyeza HAPA
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni adui no moja wa elimu ya juu,serikali hi legelege na dhaifu kazi yake kubwa ni kuwagandamiza wanafunzi wa vyuo vikuu kwa kuwanyima haki zao za msingi,ila mwisho wa CCM umefika.
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upupu!
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu yeyote hata mwenye uelewa wa chini sana,elimu yako ikizidi sana ni form four,kama uligraduate basi wewe iq yako ni ya mwisho kabisa,ujumbe wako umefichua upumbavu wako!
     
  7. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtaji wa c.c.m kwa sasa ni wajinga kama kuna mpuuzi anajiita handsome,id yake tu ina determine uelewa wake!
     
  8. M

    MALAGASHIMBA Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unaakili kweli wewe,sdhani kama umesoma.Tafut historia ya migomo UD ujue ilianza lini.
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    migomo imeanza tangu wakati wa MWALIMU na hata timuatimua ya WANAFUNZI imeanza tangu wakati wa mwalimu,kama tsh.7,500/= haikutosh kwa siku hupaswi kupata mkopo as wewe sio mtoto wa mlalahoi wa chini ya DOla moja!
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umetumwa wewe,kawaambie waliokutuma nimewakuta jamaa wako macho.kama ni udsm tumepita hata sisi tena tulikuwa radical kweli kweli,lakini hoja uliyojenga wewe imekaa kinafiki mno.hakuna cha ccm wala baba yake na nani,tatizo ma dent wa ud starehe kwa sana af wanasahau walikotoka.apo ukiona wanagoma ujue hawajasoma na UE zimekaribia,hadanganyiki mtu apa.acha wachapwe wakue
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiona mtu anasingizia ccm ujue ametelekezwa,waambie wawashe simu uwapigie wakurudishe chuo nyama wewe
     
  12. H

    Handsome Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hojatete nakuheshim sana,nimeipenda sana hii haa jamaaa Nyama kweli,,haana jipya kabisa,wotewamechoka,UE zikikaribia wanaanaanza matatizo oo imekua vile imepanda,imeshuka wote wapuuzi tuu,
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nepi kamtuma handsome na hojatete wako kazini jioni ikifika mkono unaenda kinywani
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kwa mtu aliyefanikiwa kuhitimu chuo kikuu kukubali kutumiwa na nape, tena hapa JF kwa malipo ya buku mbili kwa siku ni hasara kwa familia yake na Taifa.
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifike mahala serikali ifute hili suala la kuwa na makundi ya vyama ndani ya vyuo vikuu, linatuletea matatizo makubwa kwa kweli, kwa sababu imefika mahala kila kitu kimekuwa kikihushishwa na politics either ni cha kweli ama si cha kweli. tusikubali kutumiwa jamani kwa manufaa ya watu wachache.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwongo wewe,hakuna mwaka ambao udsm hawakugoma au kuandamana,kuanzia miaka ya sitini had leo,
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kumbe na wewe umemshtukia?yaani huyo handsamu mnafki,hahahahahah
     
  18. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Nawe unaunda vituko. Kwa nini unatukana kiasi hicho?

    Uandikaji huu wako kweli unaonyesha umepitia University? Au hiyo miaka ya 90 ulikuwa chuo kikuu cha CCM?
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi! Kila siku kelele za vyama tu, mara CCM, mara CDM. Hivi nchi haiwezi kuwa na serikali bila vyama? Manake sasa ishakuwa kero.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Piga uwa wewe ni gamba ndo maana unatetea nonsense
     
Loading...