Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visura Wa Kina Irene Kiwia

Discussion in 'Entertainment' started by MamaParoko, Apr 24, 2008.

  1. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je Wanafaa kuwa professional models? Edna.jpg

    f2.jpg

    Irene.jpg

    Neshino.jpg

    Yvonne.jpg
     
  2. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha Hizo Hapo Juu Ni Kwa Hisani Ya Issa Michuzi Blog.
     
  3. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kweli visura!!!!!!!!!!!!!.............
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani wengine hapo mbona kama wajawazito ama macho yangu?
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  6. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Mwanzo mgumu viwango vyao bado lakini kwa kuwa ni mwanzo si haba pole pole ndio mwendo....Kazeni buti
     
  7. J

    Jafar JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo dada aliyevaa suruali ana watoto na mume, walimtoa huko milimani Arusha. Walienda kijijini wakauliza kama kuna mtu mwenye sifa za urefu na kiuno na hips (kwa specs zao), basi huyo dada ikabidi morani wa kimasai aombwe ruhusa ili wampime. Vipimo vikakubali akapewa nauli ya kwenda Dar. Jina lake ni Neshno.
     
  8. araway

    araway JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2008
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    njia waliyotumia kuwatafuta visura hawa haikuwa muafaka naamini ndio maana hawakuweza kuwapata walengwa muafaka. haiwezekani mji kama arusha utafute warembo ukiwakwenye gari na kupitia baathi ya saloon za kina mama ukiwana malengo uko utawapata visura. walitakiwa watafute mawakala mikoani na kwahilo wangefanikiwa.
    najisikia aibu wakibeba bendera ya taifa kwenda kupambanishwa na visura wengine afrika kusini.
     
  9. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aise nyie waandaaji kama mnafanya biashara naomba mjue ""Biashara haijaribiwi, kama mmeamua kufanya hii business basi fanyeni serious"" sio mnakuja na vijimama halafu mnaviita ""Visura""..au inawezekana hao mabinti wamekamilika ila nyie hamna utaalam wa kuwaweka sawa kwa ku-design pamba zinazoendana na wao na fasheni iliyopo...Nguo zenyewe sijui za mitumba ya wapi!!!!! sijui "India"
     
  10. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi Naona Hawajapigwa Msasa Kisawa Sawa Halafu Pia Utaratibu Uliotumika Kuwapata Haukuwa Muafaka Labda Bajeti Haikutosha.............
     
Loading...