Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visit to Tanzania 6th – 8th December 2010

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kcmc-students, Mar 19, 2011.

  1. k

    kcmc-students Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Prof. Ben Hamel
    Dir. of Postgraduate
    hamelogier@gmail.com

    Studies, KCM College

    Prof. Frank. W. Mosha
    KCM College
    fwmosha@gmail.com
    Prof. Raimos Olomi
    KCM Centre
    raimosolomi@yahoo.com
    Prof. Gibson Kibiki
    Dir. of KC Research Institute
    gkibiki@gmail.com
    Dr Balthazar Nyombi
    KCMC, Biotech Lab
    bnyombi@hotmail.com
    Mr Ahaz T. Kulanga
    Administration, KCM
    Ahaz47@gmail.com

    College
    dpadmin@kcmcollege.ac.tz
    Dr Martha Lemnge
    Head, NIMR Tanga
    mlemnge@hotmail.com
    Dr R. Malima
    NIMR, Tanga
    r_malima@hotmail.com
    Dr Julius Massaga
    NIMR, Dar Es Salaam
    jjmassaga@gmail.com
    Dr Peer Sieben
    Senior Advisor, DPP,
    Peer.sieben@gmail.com

    MOHSW

    Prof. Thor Theander
    Faculty of Health, University
    Theander@sund.ku.dk

    of Copenhagen

    Prof. Vibeke Rasch
    Faculty of Health, University
    vrasch@health.sdu.dk

    of Southern University

    Dr Niels Ørnbjerg
    Faculty of Life, University of
    no@life.ku.dk

    Copenhagen

    Mr Per S. Rasmussen
    Coordinator, Faculty of
    pera@life.ku.dk

    Life, University of


    Copenhagen

    Ms Dorte Holler Johansen
    Administrator, Faculty of
    dhj@sund.ku.dk

    Health, University of


    Copenhagen
     
  2. k

    kcmc-students Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi kwa kweli naona ni intiative kubwa,ila cha msingi sioni umuhimu wa huyo provost kuwepo kwenye hiyo comitee over since yeye hana mchango mkubwa kwenye health sector reforms as wageenda watu wenye uhusika na idara hoyo kama dr.mtweve au dr.mosha kwani wanajua
    mengi juu ya jamii entirely and collectively.
    sasa pale kila kitu unapotaka kuattend wewe kama mkuu wa kituo/sasa sijui kama ungekuwa mkuu wa kituo ch polisi ungeattend kila tukio la ujambazi ama ni juu ya maslai ndo yanayomtesa huyu provost shupave wa kuibia umma wa tanzania kwa kuongeza ada na kuibia heslb bilo kutojua wtanzania wanamtizama na kumhesabuia siku zake.
    cha aibu kubwa ni admnistrator wa chuo naye kuhusushwa na nyendo za huyu mchakachuaji,naye aliattend hiyo meeting,na kwa nyepesi za juu juu ni kwamba alienda na mkuu wa chuo south africa kimya kimya kwa wiki mija bila umma wa wa kcmc college kutojua mkuu wao yuko wpi na anafnya nini.
    hu jamani ulaji mzee wetu na wao wezi dr.martin shao kwa nyie watu wachache kutumia kikofia cha uaskofu kuwaibia wananchi wa tanzania sadaka zao kwa maneno matamu mhubiripo kanisani ili mpewe sadaka .na kuenda kuwekza kwenye uwizi bila kwa manufaa kwa mtoa sadaka.....hebu tukumbuke mungu yupo na anatuona nyendo zetu.:hatari:
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    so what??
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ectopic post and thread altogether

    ndio madaktari wetu hao
     
Loading...