Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vision na Mission za Tanzania ni zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Biz2geza, Dec 21, 2011.

  1. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naomba mwenye vision na mission ya tanzania atuwekee hapa jamvini tuone kama kweli zinatupeleka tunakotakiwa kwenda.
     
  2. e

    evoddy JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hadi sasa hivi hakuna vision wala mision Tanzania tangu lilipo ondolewa Azimio la Arusha na kuwekwa Azmio la Zanzibar la kufisdi nchi
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vision ya mtanzania wa kweli: 'nitakula nini leo, nitapata wapi ada ya mtoto'
     
  4. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vision:- ni hali zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi
    Mission-: tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele
     
  5. P

    PreZ 2B EL Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tembelea web za kila wizara utaona mision na vision zake na kwa ujumla wake ndo vision ya nchi
     
  6. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prez 2b el nashuku kwa majibu yako japo hayajakidhi haja coz sitakikuhamini kama hatuna vision na mission na kama ni swala la kuunganisha hizo za wizara zote basi yaweza kuwa ndo sababu tuko hapa.sitashanga mkuu akiulizwa akasema hajui.
     
  7. k

    kibunda JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi sasa tunaongozwa na Slogan: Tumethubutu, Tumeweza na Tunasonga mbele! It is very unfortunate!
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizi hapa mkuu
    vission. Excellency in government service delivery and a competitive economy for sustainable development
    mission. To coordinate and monitor the provision of effective government services across all sectors to build a competitive economy for sustainable development.
    Nawasilisha jamvini tuzijadili bado zipo relevant na mahitaji ya sasa?
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    To have a vibrant economic status by 2025
     
  10. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Mkuu KombaJr.

    Nilikuwa najaribu pia kucheki za wenzetu nimebahatika kupata za majirani zetu Kenya;ebu tuziangalia yawezeka ni nzuri lakini Je Tunazitekeleza au mipango yetu inareflect kwenye DIRA na Dhima zetu?

    Our Vision Statement:

    "A competent public service, for a competitive and prosperous Kenya"

    Our Mission Statement:
    "To provide overall strategic policy leadership and direction for effective public service delivery for the prosperity of Kenyans"

    Our Mandate:
    "Organization and facilitation of Government business"

    MYTAKE: Hii Vision na Mission yetu kwa taarifa zisizorasmi ni kwamba toka tumepata uhuru tumekuwa na Mipango mkakati miwili tu ambayo inamaanisha kuwa hata hizi vision na mission ndiyo hivyo na inaoneka hata hizi tulizonazo ilikuwa ni shinikizo la donnor kuwa lazima tuwe na vision na mission na ndiyo maana utekelezaji wake unakuwa mgumu.

    "Tanzania People first, Perfomance Now"
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    vision yetu ni amani!
     
  12. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Uhuru na Umoja
     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimetembelea website ya waziri mkuu nimeona mission &vision kama zivyojajwa hapa

    vission. Excellency in government service delivery and a competitive economy for sustainable development
    mission. To coordinate and monitor the provision of effective government services across all sectors to build a competitive economy for sustainable development.

    Lakini hakuna maelezo ya tutazikiaje? kitu ambacho kinaweza kutafsiriwa kama ni maneno matupu hayawezi kuvunja mfupa(kuleta tija)
     
Loading...