Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visigino kuuma

Discussion in 'JF Doctor' started by Dandaj, May 13, 2009.

  1. D

    Dandaj Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali naomba mnisaidie, Visigino vyangu vinauma na nikinyanyua unyayo kwenye kisigino pana vuta kwenda chini kama pamefungwa kajiwe kadogo. Naomba msaada wenu wa kitabibu.
     
  2. A

    Aluta Member

    #2
    May 13, 2009
    Joined: Aug 16, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilishawahi pata maumivu kama hayo. Lakini sasa wewe unafanya kazi gani? au huwa unatembea umbali mrefu au kupanda ngazi/mlima very often?
    Kwa upande wangu nilipopatwa na maumivu haya nili-ignore kutokana na kazi niliyokuwa nafanya kwa hiyo automatically I knew it was a cause...na maumivu yalitoweka yenyewe.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...jaribu kupunguza uzito,...fanya mazoezi, kimbia, cheza mpira...nk

    nilikuwa na matatizo kama hayo kwa muda mrefu, nilidhani ni kutokana na majira ya baridi, lakini tangu nimeanza mazoezi, ni mwaka sasa sijasikia tena maumivu.
     
  4. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Check viatu unavyovaa - vya msonge vyaweza kusababisha visigino kuuma

    Ukosefu wa mazoezi, au kufanya mazoezi makali bila "warm up"

    Matatizo ya ki-anatomy ya miguu kama "flat feet" na deposition ya calcium stones - unaweza ukawaona wataalamu, X-rays zinasaidia ku-diagnose matatizo haya.

    Matatizo ya mishipa ya fahamu, pia ongea na wataalamu; jaribu kula multivitamins zaweza kusaidia.

    MAUMIVU YAKIZIDI .....?
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshamwona daktari? Amekupa ushauri gani?

    Kama bado unetegemea utatibu wa kwenye www, unacheza wewe.
     
  6. D

    Dandaj Member

    #6
    May 14, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeheshimu mchango wa kila mtu na nimeuchukulia katika mtizamo chanya. Asanteni sana kwa michango yenu.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    www ni njia nyepesi ya kupata info sahihi na zisizo sahihi, ni kazi ya muombaji ushauri kuchuja ipi aizingatie.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kijana punguza ile kitu roho inapenda....the KTM......kwikwikwi(joke)!

    Piga zoezi morning & jioni itaisha......achana na minyama uzembe!
     
  9. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 795
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mkubwa njia rahisi ya kukusaidia weka mafuta ya mgando kwenye kisigino then koleza jiko la mkaa au chemsha maji kwenye birika then weka mguu ulopakwa mafuta kwa juu ili mvuke uchome kisigino maumivu yakizidi unatoa na unarudisha tena several times baada ya muda yataisha mie ni footballer na mara nyingi inatokea hasa kama navaa viatu vyenye njumu katika uwanja mkavu jaribu pia kuvaa viatu flat mara nyingi zaidi unapopata nafasi
     
Loading...