Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visigino kuuma

Discussion in 'JF Doctor' started by Simchezo, Apr 13, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF, nina shida nikikaa kwa muda kidogo nikianza kutembea napata maumivu sehemu ya visigino, tatizo hili limeanza like 3 months ago, hii inaweza ikwa imesababishwa na nini? na nini tiba yake?. Thx.
     
Loading...