Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vishoka hadi ULAYA?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 10, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    KISHOKA.jpg

    Hapa huyu naye yuko kazini...
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ikiendanayo chini sipati picha
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na hapo alikuwa kama ghorofa ya kumi na hivi... Hapo nimem-zoom tu!
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu mchina teh teh
     
  5. t

    tara Senior Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu kishoka ama kafumaniwa,hapa ishukuriwe cement iliyotumika kushikiza iyo ac ,kama hapa bongo huyu jamaa ni marehemu(ratio ya cement na mchanga)
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Huyo ni kishoka wa kihindi mkuu!
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
  8. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo ni kishoka au ni fundi ac?
     
  9. driller

    driller JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ikiachia hiyo mzee hapo sipati picha
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    electrical engineers na technicians ndio wanasoma mambo ya refregeration so huyo ni kishoka tu
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Huyu ni chizi tawi alilokalia ndo anakata!!akili zimo kweli??
     
  12. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata muonekano wake na anayofanya hapo ni wa KISHOKASHOKA tu...
     
  13. driller

    driller JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ila mzee hizo mount za hiyo ac external pc zikikatika jamaa ana kula mzinga wa hatari
     
  14. driller

    driller JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    halafu hii ni ulaya au india hii.. manake namuona kama jamaa mhindi vile
     
  15. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si ndo Mhindi kaenda fanya vitu vyake ulaya hapo!
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa
     
Loading...