Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visasi Vya nini Serikalini? Mwogopeni Mungu na fahamu kwamba siku moja MTALALA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapambano Yetu, Aug 16, 2012.

  1. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    *Mh. Sita aliruhusu mijadala ya wazi, mmojawapo ukamwomdoa ALIYETUNUKIWA (u)waziri mkuu mstaafu. Ngoma ilichezwa kwa mbwembwe zote lakini matokeo yake Sita akalipwa fadhila kwa kuhitaji spika mwanamke.
    *Mh. Mwakyembe aliongoza kamati iliyojipa jina la wapambanaji dhidi ya ufisadi. fadhila yake ni kile kilichompeleka india (hakutaka kuweka wazi mwenyewe bali kupitia midomo ya maswahiba wake kama Mh. Sita)
    *Dr. Ulimboka akasimama kutetea matibabu bora kwa watanzania kwa kudai maslai bora na maboresho ya maeneo ya kazi. fadhila yake, akapelekwa mstuni akang'olewa meno na kucha bila praizi. (ikumbukwe msitu huo umehusishwa kuwa eneo litumiwalo na wanaojiita wanausalama kutekeleza maovu yao)
    *Walimu wakaamua kudai maslai bora. Matokeo yake ni kuondolewa kwenye zoezi la kuhesabu sensa, kutishwa kuondolewa ukuu wa shule, mwalim mkuu na wengine kuhamishiwa vijijini.
    *Mh. Lema akasimama kuwatetea watanzania na watu wa jimbo lake (arusha). fadhila yake ni kile kinachodaiwa kuwa ni shinikizo kutoka kwa bosi na watu wake wa usalama kumdhulum haki yake.


    Hiyo ni mifano michache sana, mingi ipo hasa katika vyombo vya usalama. Mwanausalama tena aliyeshika wadhifa mkubwa serikalini anauawa hadharani na wauaji wanaachwa huru kutanua na kula bata(msemo wa kileo)
    1.Wana JF tafakarini na mnisaidie kunielewesha wapi tunaelekea.
    2. Hivi hawa wanaotekeleza haya yote wanajua kuwa ipo siku watarudi mavumbini?
    3. Makanisani na misikitini kwa nini watumishi wa MUNGU msilaani na kuhubili mjukwaani juu ya maswala
    haya?
    NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania ya kikwete imejaa visasi. Na mbaya zaidi kuna watu wananyanyaswa kufa na hayupo wa kuwatetea. Mfano mzuri sana ni watoto wetu wanaoranda mitaa kwa kukosa elimu bora. Wazee wetu wanakufa mahospitalini kwa kukosa huduma bora na vifaa vya matibabu. Ndugu zetu wanaosotea magerezani kwa makosa yaliyotendwa na mapolis na usalama wa taifa. Kweli ndugu zanguni kilio cha hawa watu wetu kinaliangamiza taifa letu mchana wa jua. Tunajidai kusingizia wanyonge huku wakubwa wakitanua na haki zao. Wote tutakufa na tutajibu mbele ya Mungu yale tuliyotenda tena kwa makusudi tukijineemesha wenyewe na kuua wanyonge!
     
  3. m

    majebere JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hizi ni propaganda za CDM, mtaani wamesha choka na kelele zenu mnakuja kujaza server ya JF na propaganda za kipumbavu. Nyie juweni kuwa mtabaki wapinzani milele na mtabaki na kulia lia tu.
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseeee baba yangu watu wanajadili mambo ya maana unasema cdm kwahio unataka mabaya yasiweke ,,,,utakuwa wamwisho darasani mpaka unakwenda kaburini wewe na kizazi chako
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni wapi katika mada, chama kimetajwa? una uhakika gani kuwa ni mtu/mfuasi wa "CDM"? una guarantee ipi kusema "CDM" watabaki wapinzani milele? pamoja na hoja na sababu za msingi za mtoa hoja(unaona ni propaganda)? halafu hata kama ingekuwa kweli jifunze kumkosoa mtu na si kwa matusi, adabu na heshima viwepo! hayo ni maoni na mtazamo kama hupendi mkosoe kwa hoja?
     
  6. Mapambano Yetu

    Mapambano Yetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    siku yenu ipo. fikilia kama hayo yote akifanyiwa mzazi wako, ndugu, mtoto, rafiki au wewe mwenyewe.
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    nafikiri mungu ashasahau kama kuna nchi inaitwa BONGOLAND
     
Loading...