Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visasi vya mkuu wa kaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziltan, Apr 4, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Salamu wanajf,
    wakati tukiendelea kufurahia ushindi tulioupata huko Arumeru, naomba tukumbushane viongozi na watu wengine wenye influence ktk jamii yetu ambao wamejikuta wakiondolewa nyadhifa zao na wengine kuhujumiwa baada ya mkuu wa kaya kuingia mjengoni kutokana na tofauti walizokuwa nazo na mkuu wa kaya,
    kwa kuanza Steven Masishanga kapigwa chini ukku wa mkoa,
    waziri mkubwa enzi za fupi nyundo wamehujumiwa kampuni yao ya mabasi ya scandinavia ,hayapo,
    endelea
     
  2. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Daniel Ole njoolay
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Dk Kigoda kutokua kwenye cabinet .
     
  4. wizaga

    wizaga Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyekuwa m/kiti ccm mkoa wa taboara saidi nkuba,alishapigwa chini papoja mzee mangula ukatibu taifa
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Brother Miki, , Tambalizeni, Balhabuu, Mej. Gen Waitara.
     
  6. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maj Gen Lupogo wa TCAIDS
    Richard Mwaikenda mpiga picha wa Majira
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu mmoja wa mkoa wa pwani
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...mimi.
     
  9. NONGWA

    NONGWA Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Matheo quares alikuwa mkuu wa mkoa mbeya
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nyie mlitaka achukue timu yote ya mkapa aendelee nayo au?
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Tido Mhando
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Babu seya na liyumba kutokana na kumuingilia kwenye anga zake za mashori...
     
  13. l

    luckman JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    dar hii imetulia!
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    no! Ila kuna aliowapiga chini na kuwahujumu kama kulipiza kisasi
     
  15. m

    maweni Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Prof Mathew Luhanga, UDSM
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Prof. Baregu.
     
  17. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,454
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ata wewe kakupiga chini......................
     
  18. broken ages

    broken ages Senior Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Je ungekuwa wewe ni yeye ungewezaje kufanya kazi na timu ya watu ambao hawakukubali? Na je ulitaka wawe kwenye hizo ajira hadi lini?maana ya kazi unafanya kwa kipindi fulani afu unaacha na wengine wanaokuja ama kutoka vyuoni ama sehemu nyigine ya kazi nao waonyeshe utendaji wao katika ofisi tofauti hata kama una mabaya yanayotendeka lakini hili ningeona tusilihesabie
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...EL.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Dr.Kitine
     
Loading...