Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visa ya Malaysia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sangkipsigis, Jun 10, 2009.

  1. s

    sangkipsigis Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wabongo tunahitaji visa kwenda Malaysia? Na kama tunahitaji wapi tunapeleka maombi kwani kwa habari nilizonazo hakuna ubalozi wa Malaysia hapa.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Visa unaweza kupata KL International Airport, au ufunge safari ya kwenda Nairobi wana ubalozi huko.
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Visa utapata ukifika Airport KL (on arrival). Kwa vile sisi tupo kwenye commonwealth kama wao ..visa utalipia ukifika (huna haja ya kuomba ubalozini kwao). Ukitoka nchi kama Nigeria (mojawapo) ndio unahitaji kuomba viza kabla hujaondoka. Mimi nilienda 2001 na nililipia nilivyofika KL na kuna jamaa yangu alikwenda mwaka jana ..na alilipia visa pale KL airport. Angalia hapa;

    http://www.travelmasti.com/international/malaysia/malaysia-visa.html
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    asante kwa ufafanuzi kina...
    Hatukomi kujifunza hadi mauti yatukumbe
     
Loading...