Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visa vya wasafiri ndani ya mabas. Hebu kama unacho kisa ulichokiona/sikia ndani ya dasii hebu jotdwn

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Joack, Sep 8, 2012.

  1. J

    Joack Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nasafiri kutoka Msata - Pwani kuja Dar, Tulipofika Kongowe, alipanda jamaa mmoja akiwa ameongozana na mwanamke mmoja mrefu kiasi na unene kiasi. Walipokaa kwenye siti wakawa wanaendelea na stori zao na kuonyeshana mapenzi na kutufanya wengine tuvutiwe na kuanza kugeuza shingo zetu huku kama mimi nikisema moyoni mh! kuna wengine wamejaliwa kipawa cha kupendana kama ni mke wake basi wamependelewa ndoa si ndio hii. kwa ujumla walionyeshana mahaba ya hali ya juu.
    Zilipopita dakika chache tu, simu ya yule dada ilianza kuita mara tukamsikia "nakuja niko njiani, nilipitia kwa fulani (alitaja jina la shemeji yake wa kike) nakuja. Walipomaliza tu maongezi na huyo mtu ambaye mimi nilihisi kuwa alikuwa ndio mume wake wa ndoa akampigia simu mdogo wake tulisikia hivi " Mambo? Za leo, Sasa Shemeji yako akikupigia simu kukuuliza kuhusu mimi, mwambie nilikuwa kwako na nimeondoka saa mbili usiku. Haya kwa heri" Basi wote ikabidi tunyamaze kimya naona hapo kila mtu alikuwa akiwaza lake. Walipofika eneo moja baada ya Kibaha Maili 1 kituo sikifahamu kwajina wakashuka sijui walikoelekea. Basi hicho ndio kisa tulichokishuhudia siku hiyo
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Inahusianaje na jukwaa hili?
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Aaah MadameX bwana acha kumzodoa huyu Joack ... kwani yeye amekosea nini? ... kwani hapa si JF Chit-Chat?! ....

    JF Chit-Chat is a General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board
    .
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    hahahah nimepanda daladala leo kuja job knalijamaa linapiga makelele bas nzima linajifanya linafanya mipango ya kazi yaani nimekereka hadi mwisho.hal;afu siku moja pale kinondoni kuna mdada alimuaga mumewe anaenda kwa shangazi yake akalala siku 3 huko siku hiyo anaendelea nna swaga zake mara mumewe kapanda daladala siti ya nyuma na dada (mkewe)yuko mbele,kampigia simu mkewe akamuuliza ukowapi mkewe bila kujua akajibu nipo kwa dada we ule mwanamme akanyanyuka akaenda kumkwida kamwabia konda weka gari pembeni nimshushe huyu malaya mpaka anasema hayo teyari dada alikuwa anatoka damu uso mzima
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabongo kwa masikio...kusikiliza yasiyowahusu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Mizani- madukani- kwa komba?

     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jukwaa la kijamiii,na hao walikua wakijamiiana
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    vurugu zao zitakufanya usikie aidha kwa kupenda au LAAA
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    malipo ya ukware hayo
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah, mimi siku moja natoka huko kijijini Nzera - Geita, niko ndani ya basi akaja mama mmoja na watoto watatu ikabidi nimsaidie mtoto mmoja.
    Kumbe yule mtoto alikua hajavaa hata ch*pi, c ndo akaachia kojo, nilioga kojo unaambiwa nikawa chapachapa.
    Yaani mpaka leo naogopa kumsaidia mtu kwenye gari..
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ngoja nianze kupanda daladala sasa just for fun. Ila unaweza kutinga viwalo vyako vya hela ndefu ukishuka kwny daladala ukajikuta umechafuka siyo uchafu wa konda na hawa ndg zetu wamasai wachafuu siyo mate ya ugoro wao ptuu kila mahali ngoja nijaribu
     
Loading...