Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Visa vya kusisimua katika maisha...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Jan 4, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani huku mtaani kwetu umetoke msiba ndugu wawili wa tumbo moja (kaka na dada) wamefariki wakiwa wamepishana masaa mawili ...nilipomuuliza mama yangu yeye akaniambia mwaka jana akiwa kijiji kuna jamaa na dada yake walifariki kwa staili inayofafana . Dada mtu ambae alianza kufa alikutwa na kadhia la njiwa wa porini kumtua begani, alipomfukuza ghafla anaanza kuumwa na kufikia hatua ya kuishiwa damu alipofikishwa hospitali akawa amekwisha poteza maisha..Haikupita mwezi, kaka wa huyo dada nae akatuliwa na niwa kichwani, akatahamaki..baada ya siku mbili nae akawa hajiwezi kwa homa baadae akawa amekufa.

    Kisa kingine, kijana mmoja aliiba kuku toka kijiji cha pili toka pale alipokuwa akiishi..baada ya siku mbili kuku akaanza kusikika akilia tiumboni kila akipumua...hazikupita siku nyingi akawa amepoteza maisha...

    Yupo mzee mwingine ambae alikuwa na ndoa yake, akamtongoza mke wa mtu, baada ya kufanya nae tendo tu wakiwa machakani , ghafla yule mzee akaishiwa nguvu akazimia (presha ikawa imepanda na mwili wote uka pooza)..yule mwanamke akakimbia. Baada ya muda akapita mchunga ng'ombe katika eneo hilo na kumkuta yule mzee taabani karibu kufa..akaita watu, lakini wakashangaa mzee amezimia akiwa nusu uchi na uume umesiamama..wakamsaidia..alipopata nafuu mzee akadai alikuwa anajisaidia tu..hali ya mzee iliendelea kuzohofika mpaka baade aakawaaambia baadahi ya nduguze kilichotokea (alitembea na mke wa mtu)..Nduguze wakamshauri ni vizuri kwa usalama wa maisha yake akamshike mguu (kumwomba radhi) jamaa mwenye mke. Baada ya jamaa kuombwa radhi, akakataa kuwa yeye hausiki lakini yule mzee alipofikishwa nyumbani tu baada ya lile tukio la kuomba radhio, mguu mmoja ukarejewa na fahamu..ila sasa bado anatembe kwa kujivuta mguu mwwingine haufanyi kazi. Kuna madai kuwa yule mwenye mke alisikika akisema ikiwa jamaa atapona kabisa miguu yote huenda akarejea ukwale wake. Hivyo abaki vile vile ili asisumbue wake za watu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ngoja nijitahidi kuamini
    japo hainiingii akilini kabisa
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Maaana hapo kama unataka kutuambia ushirikina upo....au?? Kama hicho kisa cha kuku kulia tumboni balaa...
    :yawn:
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We sema tu...kwa dunia ya sasa inabidi tu yakuingie akilini hata km huna imani nao
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ushirikina upo....kwani we huamini?
     
  7. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Uongo njoo, utamu kolea!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hadithi hiyoooooooooooooo
     
  9. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Ili uamini kitu kiuhakika uwe umeshuhudia (sipendi kuviweka akilini kwakweli)...mi sijawahi kushuhudia vitu kama hivi,zaidi ya kusikia stori na kusoma kwenye magazeti hadithi kama 'mama anakula nyama za watu'...ila ukielekeza imani yako kwa Mungu,hivi vitu vinakuogopa!
     
  10. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    hapo zamani za kale......
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Enheeee
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wala hujakosea cku zote mtu humtokea anachokiamin,mzima ww?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya mambo niyakuchukulia km story tu na kuyaacha ukiyaamin lzm utaishi aisha ya wac wac!
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi binafsi nimeshuhudia aisee so huwa naamini kabisa uchawi upo ila kwa kutokewa hapana bado ila mitaani haya mambo yapo we amini tu ila sali sana pia kuepukana nayo.Usiogope
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sure....ukifuatilia ushirikina hutakuwa na amani hata kidogo...usiku ukisikia kitu kimegonga bati hata km ni jani utaanza kuhisi wanga wameshaanza kazi zao...hahahaaaaaaa kaaaaaaaaaazi kweli
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    kUAMINI KITU HAINA MAANA UFUATILIE..USHIRIKINA UPO LAKINI UKIUFUATA NAWE UTAKUWA MSHIRIKINA..NA UTAIHSI KWA WASIWASI..HATA ZAMA ZA ADAMU WA KWANZA ULIKUWEPO (TWASOMA KATIKA MAANDIKO) NA NDIO MAANA HATA KATIKA MAANDIKO KUNA NAFASI YA KUKEMEA UCHAWI ..NDIVYO BAADHI YA MAKANISA YANAVYOFANYA NA KUJIPATIA UMAARUFU (EG. MZEE WA HAMMER GWAJIMA ET AL..) WANAAMINI KATIKA MISUKULE AMBAYO NI UCHAWI MTUPU..VISA HIVI NI KAMA SIMULIZI LAKINI VINAUHUSIANO MKUBWA NA MAISHA YA KAWAIDA YA BINADAMU..UTOKEA.
    SOMA:
    Rick Godwin "
    Exposing Witchcraft in the Church" Excerpt Exposing Witchcraft in the Church - Christianbook.com
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    dunia inamambo kama wasemavyo watu pori
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuku analia tumboni.....! Mh.. haya bana!
     
Loading...