Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Virusi vyatumika kutibua mpango wa nuklia wa irani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Jan 23, 2011.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Leo asubuhi Voice of America ilitangaza kwamba Israel, Pengine kwa kushirikiana na Marekani imefanikiwa kupandikiza virusi kwenye kompyuta zinazotumiwa na Irani kuendeleza mpango wake wa nuklia, na kwamba virusi hivyo vimeutibua mpango huo, kiasi cha kuurudisha nyuma kwa takribani miaka isiopungua mitano.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Khaaaaa
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wenzetu wana kazi jamani.
    Mambo ya teknolojia nayo wasije wakashangaa hivyo virusi vikaspeed up mpango mzima.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Duuh!!
     
  5. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Walipandikizeje wakati zile computer wala hata hazi connected na net? Eti wataalam mtu anaweza ingiza virus kwenye closed circuit LAN?
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    This thread should have been posted in the International Forum.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Lazima kulikuwa na kipandikizi mule
     
  8. V

    Vumbi Senior Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huu mpango wa nyuklia unasababisha maisha magumu kwa raia wa kawaida wa Iran. Makampuni mengi ya kigeni yaliyokuwa yamewekeza kwenye mafuta yamesimamisha miradi mingi kutokana na vikwazo kutoka kwa mataifa mengine. Kimsingi Iran inautajiri mwingi sana wa mafuta na gesi kama wakiamua kusimia kwa umakini wanaweza kuwa taifa tajiri sana. Kwa huu usumbufu unaoletwa na mataifa makubwa ni afadhali Iran iachane na huu mradi iwekeze zaidi kwenye mafuta na gesi then baadae wakisha simama kiuchumi kama matifa mengine ya mangaribi watakuwa na jeuri ya kuwekeza kama mataifa hayo.
     
  9. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna sababu gani ya msingi kuwazuia kuwa na nuclear ukizingatia adui yao mkubwa Israel tayari anamiliki nuclear??
     
Loading...