Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Virusi hivi vya HIV nini chanzo chake?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Dec 1, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Lleo ni siku ya Gonjwa linalonyima wanasansi usingizi . Any way issue hapa ni kuleta mjadala, mtazamo, maoni na dukuduku wa wanajukwaa wa teknolojia na sayansi

    • Chanzo cha HIV kuwa afrika ni theory ya kweli au tunasingiziwa?
    • Baadhi ya wasomi wansema imekuwa ngumu dawa kupatikana sababu ulimwengu umedanganywa chanzo . Je wewe una maoni gani?
    • Wengine wanasema kirusi cha HIV kilitengenzwa na wanasansi maabara huko USA ila kilivyoleta madhara ambayo hayakutegemewa ndiyo zigo likarushiwa sokwe
    Wataalam wengine wametengeza documenatry amabyo ina hoja za msingi japo siziamini zote


    Nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    mimi naamini ulianzia kwa wanyama kama ebola
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii ni mbinu ya nchi zilizoendelea kuendelea kuilemea africa na mabara mengine yaliyo maskini..naamini dawa ipo kitambo sana ila hawawezi kuitoa watapoteza power yao
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa Tanzania ni mikoa gani imepokea kijitiki cha kagera cha maambukizi.
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    your absolutely right!!!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wengine wanasema ndiyo silaa kuu ya kibaiolojia inayotumika kushambuliwa mataifa kama china na kuyapunguzia nguvu. Kuna prostitute wa kifilipino wanapelekwa china wa kazi hiyo Yaani ni kama WMD

    Huko libya Kuna madaktari wa ulaya(probably mashushushu) walikutwa na hatia ya kuwaweka damu yenye HIV wwagonjwa wengi tu . Soma habari hiyo ya HIV tria in libya hapa wikipedia.

    You see......
    waat watu watu wanategema vita ya vifaru na mizinga basi wenzetu wako satge nyingine. Vifaru na mzingiza ni vya sisi kwa sisi kuuana. Karne hii ni ya biolgical war na cyber war

    Anyway baadhi ya hizo ni conspiricy theory. za kwenye kahawa..........................mwe
     
  7. HT

    HT JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we need absolute evidence!
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Out of order
     
Loading...