Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viruses area!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Nov 10, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kujulishwa nje ya komputa je vifaa kama radio na deki huwa vinashambuliwa na virus au?
     
  2. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu naulizia vifaa ambavyo vinaweza sumbuliwa na virus je ni computer na simu pekee au?
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Any electronic device ambayo ndani yake kuna programs zimekuwa installed for that device to work zinaweza kuwa infected maana all viruses are just programms to affect the functioning of other programs ..simply..
     
  4. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idadi ya vifaa vinavyoweza kushambuliwa na virus inaongezeka kwa kasi kubwa!
    Sababu ni kuendelea kwa Computer kujimegamega na kuzama ndani ya vifaa vingi tunavyotumia ili kuviongezea uwezo vifaa hivyo.
    Mfano ni hiyo simu inawekewa computer ndani ili ifanye mambo mengi zaidi ya kupigia na kupokelea ujumbe wa sauti.

    Vitu vingine kama Magari, Ndege, Matrekta mafriji, TV, Camera, nk vinaingiziwa Computer ili kuviboresha matokeo yake na virus vinaingia vilevile!

    Kwa wenzetu Virus wanaweza kusimamisha shughuli zote za kimaisha! ndio sababu wako makini sana navyo
     
  5. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    any self executing programmable device inaeza kua affected na virus, hata virus na yenyewe ni program kama zlivyo hizo program zngine ambayo inaifanya iyo mashine iweze ku run. so so long as kuna program ndani nya kifaa then inaeza kula virus kama kawaida.
     
Loading...