Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Virus Wameharibu Data Zako ??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Jun 16, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Makazini majumbani hata mashuleni tumeona komputa zikiingiliwa na virus basi mwenye komputa hiyo anapoteza moyo kabisa kwa sababu anafikiri data zake ndio zimeshaenda na maji tena hatokaa azipate tena , hiyo inatokea anapokutana na technician ambaye haelewi kiupata masuala ya virus na kadha wa kadha wengi wanakimbilia katika kufuta operating system na kumwambia pole sana file zako zote zimefutwa au zimeliwa na virus hutozipata tena .

    ANGALIA ATTACHMENT KUSOMA ZAIDI ​
     
Loading...