Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

virus kwenye flash vs Winrar

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by JAYJAY, Apr 18, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wadau kwenye flash yangu kuna virus ambao wameficha baadhi ya files. files zote za mp3 zimefichwa. nikiifunga flash kwa kutumia winrar files zinaonekana lakini nikizi-drag kwenye desktop hazionekani. nilijaribu mara ya kwanza kuzidrag sikuziona lakini nilijaribu mara ya pili napata ujumbe kuwa tayari files zinaexist labda kama nataka kuzi-replace hii ikanijulisha kuwa zipo lakini hazionekani. lakini zinaplay kama kawaida. je naweza kufanyaje kuzisave kwenye compyuta?
     
Loading...