Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viroja vya kuibiwa mtihani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Feb 28, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwenye miaka ya themanini ilitokea varangata la aina yake kwenye shule moja ya sekondari pale Morogoro mji kasoro bahari. Wanafunzi walifanya fujo wakaharibu majengo na vifaa kadhaa vya shule. Vagi lilianza hivi:

    Walimu walitunga mitihani ya kumaliza mwaka, kumbe wanafunzi wakafanikiwa kuiba hiyo mitihani na kuanza kuikariri kwa kadri walivyoweza. Kwa hiyo kila mwanafunzi akajilisha kwa nafsi yake kwamba lazima safari hii atafaulu vizuri.

    Kama ilivyo ada siku ya mtihani ikawadia, wanafunzi wakagawiwa karatasi za mitihani. Kwa mshangao wa wanafunzi wakakuta ule sio mtihani waliouiba! Wanafunzi wakapiga kelele na kusema 'walimu huu mtihani sio wenyewe.'

    Wanafunzi baada ya kujua kuwa walimu walishtukia dili na kubadili mitihani wakasema afadhali lawama kuliko fedheha wakasusa mitihani na kuanzisha vurugu.
     
  2. N

    NUHWAHI Senior Member

    #2
    Jun 11, 2015
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 108
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hahahahahaaahahahahaaaa
     
  3. ncm

    ncm Member

    #3
    Jun 11, 2015
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadi raha! Matumizi mazuri ya akili.
     
  4. P

    Partyrobert Member

    #4
    Jun 11, 2015
    Joined: Apr 29, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo kali bhana
     
  5. Idd Ninga

    Idd Ninga JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2015
    Joined: Nov 18, 2012
    Messages: 1,553
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    wanafunzi wana akili hawa,kama simu ya tochi.
     
  6. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #6
    Jun 12, 2015
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajanja... hao
     
  7. Analyse

    Analyse JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2015
    Joined: Jan 19, 2014
    Messages: 2,698
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Hata mm ningemind tu,kwann wabadilishe ghafla?
     
  8. ISO M.CodD

    ISO M.CodD JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2015
    Joined: Feb 17, 2013
    Messages: 2,048
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mtihani sio wenyewe! Loooh! Hahahahahhaahahhaah
     
  9. C

    Cassie johnson Member

    #9
    Jun 14, 2015
    Joined: Jun 7, 2015
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! jaman hao walm naooo,c wangeacha ule ule tu
     
  10. m

    masanja the king. Member

    #10
    Jun 14, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    theft is there forever
     
Loading...