Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Virgin girl

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 14, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Boy drops girl at home, he puts his hand on d wall by d gate for support, leans towards her and says "can I kiss u"?

    Girl; Not now, I'm at home
    Boy; please
    Girl ; No
    Boy; u were too sweet in bed 2day
    Girl: waoh! u too, full of energy. I culd not believe we had 4 rounds.
    Boy: let me kiss u gudnite
    Girl: someone may be watching, they still think I'm a virgin at home.
    This goes on for 10 mins
    Then girl's brother appears at d gate and says;
    "Dad says whether u kiss him or not its ur decision, but tell that bastard to remove his hand from the intercom button, everyone at home is listening to ur conversation!



    Intercom ni chombo cha mawasiliano kinachofungwa kwenye mageti ya nyumba nyingi za kisasa, kuna intercom ambazo unabofya kitufe na unawasiliana na mtu alie ndani na akikujua ndio geti linafunguliwa. Zipo intercom ambazo hata anaepofya kitufe anaweza kuonekana kwenye kisceen kidogo ndani ya mjengo.

    Mvulana amaemshusha msichana nyumbani kwao akaweka mkono kwenye geti kujisapoti huku akimwinamia msichana na kumuuliza n aweza kukukiss?
    Msichana: Hapana sio sasa nipo nyumbani
    Mvulana: Tafadhali
    Msichana: Hapana
    Mvulana: Leo ulikuwa mtamu sana kitandani
    Msichana: Waoh! wewe pia ulikuwa na nguvu sana sikuweza kuamini kama tulipiga round nne.
    Mvulana: Naomba nikukiss busu la usiku mwema
    Msichana: Pengine kuna mtu anatutizama nyumbani wanajua mimi bado bikra. Malumbano yaliendelea kwa muda wa dakika kumi.
    Kaka wa msichana akatokea getini na kusema; "Baba anasema ikiwa unambusu au hutambusu hiyo ni uamuzi wako lakini mwambie huyo mwanaharamu atoe mkono wake kwenye kitufe cha intercom kila mtu ndani anasikiliza mazungumzo yenu"
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heeee lol
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    teheteheteh....watu hawajui intercom....hawatacheka wala nini
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hehehehehe yerewiiii
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Watu wataforce ku komment na kucheka ili wasigundulike kuwa hawaijui intercom....button loh!!!! dunia hii........kwikwiwkwiw
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    That means wataocheka watakuwa kidogo itapunguza kelele lol, ila ni noma imagine Ta Muganyizi ndio ulikua umebofya kitufe halafu unalalama kama beberu lol
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Aibu sana mwana.
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Yaani ukisikia tu ujumbe wa shemeji kutoka kwa mshua pum#u lazma zizame ndani!
     
  9. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kweli aiseee, hivi hiyo intercom ni nini? aina ya mike au?, kwa nini asingeandika kwa kiswahili
    ili tuelewe vzr? mi alishanipoteza tangu mwanzoni et "...boy drops girl?..."
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kitu ka mr bean kwenye john english.
     
  11. Fazul

    Fazul Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Balaa hii!
     
  12. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    sikua najua intercom ni kidudu gan lakini kwa haraka haraka ukifuatilia alichosema brother wa the girl.....utagundua ni chombo flani watu wanasikia kila kitu huko ndani......hahahahaahahah!!!
     
  13. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    true. Huhitaji kujua intercom, ukijua kiingereza inatosha.
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hata kama hujui hiyo sijui intercom, si unaisoma kwenye sentensi unaelewa...nimecheka sana mkuuuuuuuuuu
     
  15. z

    zamo Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh!! teeh, yerewiii hii kali mkuu
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aisee namuonea sana huruma. Sijui utakimbiaje? Na huyo binti anaanzeje kuwasalimia home? Noma sana yani!
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Penyewe hapo umesemaje?
     
  18. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ohw com'on...
     
  19. mamLook

    mamLook Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwakwakwa it open my week
    /intercomm
     
  20. busby

    busby Senior Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Intercom?
     
Loading...