Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Virgin Airlines and British Airways now accepting Mpesa

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Nov 22, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Virgin Airlines and British Airways now accepting Mpesa

    [​IMG]
    Back in 2007, a simple mobile money transfer service ‘Mpesa' was introduced in Kenya on a trial basis with little knowledge that later on, Mpesa would culminate into a solid credible money transfer option accessible by the majority from their mobile phones.

    As of now, Mpesa has gained a .... Read more »
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Wewe Android na Mbuzi Mzee inaonekana ni mtu mmoja na kazi yako ni kupromoti hicho kijiblog chako cha jesusislord. Aisee sio wote tunahitaji kupata vijimaneno vya kilokole hapa. Hebu ondoa takataka zako. Kama unataka watu wasome zaidi makala unazoleta ni vyema hizo "Read more>>" linki zako zisipitie hicho kijiblog chako uchwara. Unatuchosha na kututia kichefuchefu!
     
  3. B

    BettyC New Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello
    Upende usipende. YESU NI BWANA. Kila goti litamwabudu na kila Ulimi utakiri kwamba Yesu ni Mkuu Wa majeshi
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Post yako ya kwanza sio? Ok, endelea na huo ujinga hadi hapo utakapong'amua kwamba unapoteza muda wako!!!!
     
  5. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mimi mwenyewe Bwana....



     
Loading...