Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viraka kuulizana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Swahilian, Jun 1, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maisha ya sasa yamekuwa ni tete na siku zinaposonga hakuna kinachoeleweka, hii imekuwa kama laana kwani hata kama unapata pesa basi hazisaidii ktk kuitengeneza hiyo baadaye yetu na wale watokao kwetu miilini, ni wachache wanojenga na ongezeko la watu mijini kusaka keki ya taifa, maisha ya gheto ndio yalotawala, mke watoto chumba kimoja, mpaka watu wanashindwa kununua nguo, hapa inanikumbusha enzi tulipokuwa tukisimuliwa viraka ktk nguo kuulizana!
     
Loading...