Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipimo vya masafa vya star tv

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by security, Jan 23, 2012.

  1. security

    security JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakubwa naomba kama kuna anayejua vipimo vipya vya masafa star tv. Ni juzi tarehe 20 ndio nasikia wamehama. Natumia c band dish. Samahani kama nitakuwa nimekorogakoroga.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    chungulia kwenye ile mada ya jana iliyoletwa na yahaya wa star tv wakati anamhoji kafulila
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Search Thread 'star tv frequences' jana ilikuwa jukwaa la Habari na Hoja mchanganyiko au Jukwaa la Siasa Thread ya Yahya Kafulila on Star Tv....
    Zipo huko.
     
  4. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Satellite downlink parameters for Star TV
    SR 4900 KS/s
    FEC 1/2
    Frequency 3884MHz
    Polarization LHCP
    Sat IS 906.​


     
Loading...