Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipima joto vya ITV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 24, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuriza baada ya itv kupata zile comment katika vile vipima joto majibu yake huwa yanapelekwa wapi(kwa watendaji gani na kwa hatua gani?)
    au ni kuwa sumbua watanzania tu na kama ni hivyo basi ni wizi watu wnatumia vocher kujibu
    wana JF hili limekaaje?
     
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo mbona inaeleweka kwamba ni biashara,
    ndo maana majibu kwa maswali yao yapo wazi,
    kama una akili timamu huwezi kuchangia,,,,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Wanafanya biashara wale...
     
  4. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na watuambia hizo asilimia wanazosema ni kati ya watu wangapi
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anaetunga maswali nina shaka na utimamu wa upstairs yake
    OTIS
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hoja huwa zinakusanywa na kutafuta moja yenye uzito zaidi na kuifanyia majadiliano kwenye kipindi chao cha kipima joto, na kipindi kwa kawaida si kibaya huwa kinabamba kutokana na mada ya siku hiyo.....upo hapo? vitu vingine muwe mnafanya udadisi,
     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa anayetunga hizo leading questions zao ni kilaza kweli kweki!
     
  8. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi anauliza majibu, mf je mawingu kuwa mazito unadhani mvua itanyesha? Wakati dalili ya mvua ni mawingu. Huwa wananishefua sana
     
  9. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nahisi hawa ni waongo watupu.Zle %za sijui nahic hakuna wanaotuma sms za vle.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Mshaenda kuuliza ITV au mnabwabwaja tu? We ulitaka waojiwe watanzania wote mil40?
     
  11. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hatutaki kujua ujuha wa mtu kwenye hii forum.Hata kama kusoma haujui hata kuangalia Picha unashindwa?
     
Loading...