Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi wakuu Same Boys Sec School

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lubaluka, Jun 29, 2009.

  1. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliosoma Same boy's Sec 1990 then kuwa mix skuli ( both gender ) around 1993...... tujikumbushe siku hizo.. Sisi ndio tuliokua kidato cha mwisho kilichoingia skuli hapo kwa jina la Same Boys ...

    Mnakumbuka -- Masandare ( kijiji jirani na skuli )
    Mwalimu Mziray aka 'kidudu mtu '
    Je, picnic za mlima 'kwa koko' .... tunapanda na nyama ya mbuzi full kujiachia...
    Na kuna Guest pale town maarufu sana kwa madent... jina limenitoka !!!

    Gonjwa lisilo na tiba -- 'Njuka' yaani kidato cha kwanza

    Du skendo ya kuwavamia Kirangare Girls Sec usiku wa manane walipokuja skuli kwetu kwa taaluma za maabara ( shule mpya haina maabara ) watoto wa mbwa ukame ulizidi... wakati wa likizo ndefu...

    Mabweni ya mastaa wa skuli '' Nkuruma na Lumumba "

    Mwalimu aka 'Kilio cha mti', 'Mshamba' real names nimesahau...
    '
    'Kutoboa' -- Kusoma usiku mzima bila kulala
    Cheche - Wali mwanangu
    Kuvua -- Kwenda jikoni na kuiba au chakula kabla ya muda halali.. kuchukua kwa magendo ????

    Du, yule teacher wa chemistry -- wacha baba na ule mustachi wake...

    so many more wana Same Boys Secondary --
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,973
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mimi nilisoma hapo kidato cha kwanza mwaka 1970!!
     
  3. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo Dingswayo, hata sijazaliwa..... but then you have some history!!!!
     
  4. H

    Hambaku Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwepo hapo enzi za Mhando, mkuu aiyebadili historia ya Same sec kwa uongozi shupavu. Alikaa muda mfupi, lakini matunda yake yalionekana. KILA LA KHERI MR.MHANDO POPOTE ULIPO
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu.........

    Nadhani kua thread nyingine ya Same inaexists na niliona mkuu amwanga alichangamsha kidogo mtoto yule

    hebu chekicheki basi kama niko sahihi au la
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwana SASESCO pia
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yap, Exaud Makyao let story... when ?? unakumbuka nini pale Ngusero.....
     
  8. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    LUBALUKA,
    Siyo pale Ngusero tu, MASANDARE je?
    Tulikuwa tukienda kuokota kuni.
    Maeneo ya KIWANJA vipi?
     
Loading...