Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Viongozi wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagwell, Sep 24, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kuleta dukuduku langu kwa wanaJ kwa hao viongozi wetu wa Jimbo letu la Kikwajuni(Zanzibar) Mwakilishi na Mbunge mbona hatukuoneni mitaani au ndio mushapata fupa tena...ila dawa yenu inanukia na simuda mrefu mutazisoma namba zetu...naongea hivi kwa sababu mara mwisho (2011) wewe Mwwakilishi wetu Mheshimiwa Bwana Misifa Mahmoud ulikuja mtaani ukawapiga ofa wananchi yako ya kahawa hadi hii leo hatujakuona na wala kukusikia kwenye redio ukalitetea Jimbo lako hatujakusikia na Bwana mtanashati Mbunge wetu mbona ahadi zako haujatimiza hadi hii leo au ndio uko bizi na safari zako nje ya nchi sawa...2015 imekaribia...
     
Loading...