Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Tibaijuka na hii SKAFU?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 8, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi wenzangu,
    Naombeni msaada maana miwani yangu ya kusomea inaonekana lenzi kuisha nguvu. Nilikuwa najaribu kuangalia hii skafu aliyovaa Mh. Tibaijuka akiambatana na Makamu wa Rais nchini Uturuki. Kwa macho yangu yakiwa hayana nguvu nilibaini kuwa hii skafu ni ya CCM lakini Mh. yuko Uturuki kwa kuwakilisha Taifa na si chama.
    Au wadau mnasemaje? Jionee mwenyewe hata maneno yaliyoko kwenye skafu hiyo.

    [​IMG]
     
  2. locust60

    locust60 Senior Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuhusu itikadi za vyama nafikiri kila mtu yuko huru.kwa mfano kama angevalia mvazi ya kidini napo tunyesema anatangaza imani yake?siku itafika mwenyewe atavichoma moto vyote
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi huko Uturuki kuna nini hasa? mara Shein, mara Bilali. Ni nini wanachokifuata uturuki kila kukicha? na kiongozi mmoja hawezi kufanya hiyo kazi badala ya kumchosha mwenyeji hao na hodi hodi?
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kweli kusoma si kazi, kazi kusomesha! Hata profesa anachenka hivi hata mi wa sekondari ya kata nimeshituka, najiona nastahili kuhamishiwa CV yake...khaa!! Siku ataenda na nje kavaa fulana ya M-pesa huyo loh..
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waste of poor Tanzanians tax money!
     
  6. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila mtu anaelewa kuwa Prof. Tibaijuka ni mwananchama wa CCM. Hiyo safari haiko kichama, na CCM haijaalikwa kwenye huo mkutano. Tibaijuka anakwenda kwenye huo mkutano kama kiongozi katika serikali ya Tanzania na si CCM.

    Si vema Prof. Tibaijuka kwenda kuwakilisha Taifa kwenye mkutano huo wa UN huku akiwa na vazi mojawapo la chama chake. Yuko pale kuwakilisha Taifa zima na si CCM. Afterall, kodi za watanzania wote ndiyo zinamwezesha kuhudhuria mkutano huo.
    It's about Ethical Code of Conduct na si uhuru unaouzungumzia.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    turkey ni njii ya kiislamu nadhani...
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na siasa zetu za mazoea!
    Hiyo siyo sawa, hata kidogo.
    Anajichotea ujiko kichama, si wanasema 2015 watazingatia gender kupata mgombea urais!
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mi nilishasema ukiwa CCM hata kama wewe ni profesa uwezo wako wa kufikiri unapungua sana. Huyu mama ni mmoja wa waathirika wa chama cha magamba. Hata uwezo wake wa kufikiri umeshuka. Subirini hadi 2015 muone kama hajaanza mipasho kama ya bibie Sopy lion.
     
  10. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora umemalizia kuwa nadhani. Ni secular state na si vinginevyo
     
  11. m

    mbweta JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    daa umenifurahisha badly
     
  12. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mama yuko bize jamani mwacheni
     
  13. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda 'babu' alimwambia ndo ulinzi wake..
     
  14. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni lini Wakuu wa Uturuki watamiminika tz? Tusije tukawa tunaenda kuidhalilisha nchi!!!
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Profesor asiyeweza kutambua hili anaweza kuwa the direct opposite of professor.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Haki yake
     
  17. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu huko uturuki waziri mkuu wake ni islamist, ana ajenda ya kuanzisha global caliphate, unasukwa mpango wa kuisilimisha dunia, tanzania ndo hivyo tena
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    .... a timid professor.
     
Loading...