Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi tena huko Egypt? Upinzani unaanza kulegeza kamba?Jee ni shinikizo la USA?

Discussion in 'International Forum' started by Nonda, Feb 6, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamenunuliwa lakini nguvu ya umma inasema revolution sio ya vyama vya upinzani ni ya kwao kwa hiyo hawamtambui mtu yoyote kutoka upinzani kwenda kukaa na serikali ili wajadili mambo hao. Wamesema wao wameanzaisha revolution ya kumuondoa Mubarak sio vyama vya upinzani wa chukue nchi. Kazi kwelikweli huko:laugh: bado Tanzania sasa:roll:
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh, but he is still the president!!!!
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa hai inavyoendelea Egypt inaonekana wazi Waisrael ndio watakaoshinda kwani wataweka kiongozi wamtakye tofauti na hapo mwanzo ilipoonekana kama US na Israel watakuwa looser. Wairan walie tu maana malengo yao hayatatimia
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah inakuwaje tena huko hakuna people's power
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Watu ni wataalamu, mpaka peoples power inachakachuliwa!!
    Na inavyoonekana USA na Israel ndio wanaosuka deal hii ya kuichakachuo peoples power huko Egypt.....wanaogopa Muslim brotherhood Egypt..Hamas Gaza.

    Wikileaks imefanya mambo yake sasa hawakuangalia yanayoweza kufumuka pale jamii itakapodai utawala wanaoutaka...sasa USA wanaiteka nyara demokrasia wanayoipigia domo. Demokrasia kwao ni kuchagua mtu atakaefuata maelezo yao..
     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama hiyo kamati itatimiza matakwa ya wananchi who cares who is in power? Unless malengo yawe mengine!
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani hata siku moja kamati kama hiyo ikatimiza matakwa ya wananchi walio wengi; mara nyingi kamati hutimiza malengo ya wale waliowateua kuwa kwenye hizo kamati!!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hawa hawajanunulia wala nini ila ni uoga na hofu iliyojaa mioni mwao halafu ni kama wengi ni bendera fuata upepo, ndo maana hawawezi kuandamana kwenda ikulu, hovyoooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  11. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    usa&israel will make sure a new leader is approved by them,
    kumbuka, iran na palestina wako underground wanasuka mambo,
    kazi kweli kweli,

    juu mbali chini mwamba.
     
Loading...