Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi ofisi ya makamu wa Rais imehamishiwa kwenye mbuga za wanyama serengeti?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Keynes, Jan 10, 2011.

  1. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani wana JF na wana jukwaa la siasa naomba kuuliza.
    Je ofisi ya makamu wa rais imehamishiwa kwenye mbuga za wanyama siku hizi??...Maana tangu mwezi wa 12 mwaka jana vyombo vya habari vinaripoti yupo ziarani kwenye mbuga za wanyama na wakeze wawili!!
    Je hii ndo ilikua sababu ya kugombea umakamu wa raisi? Miaka yote alikua kwenye uongozi hakupata fursa za kutembelea mbuga?? Mzee tunakuhitaji ofisini utatue matatizo ya nchi...loh!!!!
    _DSC1066.JPG _DSC1058.JPG
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anapumzika mzee baada ya kazi kuzunguka nchi nzima kunadi ilani ya sisiem. Ninachoshangaa mke wake wa tatu kwa nini haendi nae huko!!
     
  3. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ahaaa...mkuu kuna mke wa tatu tena!!!
    Tunamtaka arudi amshauri mkubwa wake kuhusu mauji ya arusha na mambo mengine waache mambo ya kula bata wakati raia tupo kwenye msiba.
     
  4. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ila huyo mwenye vazi nyekundu...manshalaaah
     
  5. czar

    czar JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi fanya kazi kila siku, na je ushasikia lini tena alikuwa likizo, serikalini huwa watu wanalimbikiza likizo so inawezekana nae ni miongoni mwao. Pili anatangaza mbuga waswahili nanyi mwende. Ukiuliza ushaona simba? Jibu ndiyo kwenye tv wakati wako hapo pua na mdomo. Go c them live.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upupu huo
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawajali wananchi kwao uongozi ni neeme kwa wao na familia zao..
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Utalii wa ndani.
    Si unajua tena Zenji hakuna mbuga!!
    Akimaliza Dr. zamu ya Shamsi Vuai inafuatia.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Anapumua huyo bwana na kula pension. Ndo mambo yetu wabongo kazi hatujafanya tunakimbilia kupumzika!
     
  10. n

    ngoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbuka ofisi yake inahusika na Mazingira pia, hivyo huko yuko kazini kuhakikisha Mazingira na viumbe walioko huko wanalindwa kwa manufaa ya taifa.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umri na AFYA yake vinayamudu majukumu yote haya?
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na Familia "zake"!

    Kumbe huyu jamaa "ameshaendelea" ndiyo maana na afya inaleta mgogoro - naona hata suruali inalegea!
    [​IMG]
     
  14. K

    Kizibao JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Si mchezo Pinda alipokwenda kijijini kwake kwa likizo mlimmwagia sifa kibao hapa na haikuwa tatizo yeye kuchukua likizo ile kama ya wiki 2, lakini Bilal kuchukua likizo imekuwa tabu...Kweli hapa JF kunya anye kuku tu akinya bata kahara...nendeni MOI katoe usaha vichwani mwenu
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anamkimbia JK na maamuzi yake ya kuuwa watu........
     
  16. T

    The Future. Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umri wake na wake watatu ana wamudu kweli?
     
  17. F

    Fblukuwi Senior Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anatumia VIAGRA!!
     
  18. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nakubali utalii wa ndani muhimu mkuu but kwa yeye kiongozi mwenye majukumu mazito kama yeye nadhani siku 2 au 3 zingemtosha....sasa karibu week 3 hii habari.
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni sisi tunagharamia ziara kama hizi?
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huwa ananifurahisha sana na ile miwani yake anywayz apumzike maana umakamu wa rais siku hizi imekuwa ni kukata utepe na kuzindua visima vya maji
     
Loading...