Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi naweza kuachana na mpenzi bila lawama?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msenyele, Mar 23, 2012.

  1. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nina mpenzi wangu mmoja ambaye nimekaa naye takribani miaka miwili. Mpenzi huyu pamoja na kukaa naye muda ule, ukweli ni kwamba simpendi na yeye ni king'ang'anizi kiasi kwamba nashindwa kupumua. Nitumie njia zipi ili tuachane bila lawama? Nisaidieni jamani.
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo penye nyekundu, umewezaje kukaa na mtu usiyempenda kwa muda wote huo wa miaka 2? Kwa nini nisiamini kuwa ulimtumia kukutimizia haji zako binafsi? Kama ndivyo, hujui kuwa umempotezea muda ambao pengine angeutumia kutafuta mtu mwingine?

    Anyway, kwa kuwa imetokea, mtafute muongeee naye, na umwambie ukimaanisha kuwa umeamua kutokuwa naye kabisa. Muombe msamaha kwa muda uliokuwa naye ili asiendekee kuinvest moyo wake sehemu ambayo hata pata faida yeyote!
     
  3. p

    pazzy Senior Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    je,unawezaje kuishi miaka miwili na mtu usiye mpenda!acha ulimbukeni utakuja juta....onyesha heshima kwa kuthamini hisia zake lkn maamuzi nijuu yako fanya uwezavyo Ila mungu huwa pamoja na wanaonyanyasika bila hatia!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    u need psychology help ma friend! how can u spend 2 years with some one u don lov? jichunguze wewe kabla ya kuomba ushauri! kaa miaka miwili ndio umwambie humpendi.
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuachana inawezekana tena bila nguvu nyingi kuhitajika

    ila kwa miaka miwili kukaa na mtu usiempenda ni jambo la ajabu sana

    ongea na huyo mwenzi wako na uliweke wazi hilo uone mtazamo wake

    kama uliweka mbeli masilahi yako , ipo gharama utailipa
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wewe ni kirukanjia. ulikuwa unamhadaa unampenda kumbe wapi. sasa unaweza kuachana naye lakini kwa mtazamo wangu, sioni namna unavyoweza kukwepa lawama kutoka kwake.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kijana,kua muungwana japo kwenye kauli Kama sio muungwana kwenye akili, ivi ingenue huyo mdada anasema hayo unayosema wewe ungefurahi? Miaka miwili ulokaanae ulikua unamchukuliaje,na vp una fanya mapenzi na mtu usompenda? Mie naona wewe hata nafsi yako huipendi....
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wewe mtoa mada ni he au she?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    inawezekana.....ila ungesema.....mapenzi yamepungua juzi juzi....huwezi kuwa umekaa nae miaka 2 leo useme hukumpenda.....huwa haipo hii....
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    King'ang'anizi, si sababu tunaona ving'ang'anizi wangapi wanapigwa chini. Utakuwa umemtumia au ndo kafulia jamaa
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe inaonyesha mpenzi mmoja hakufai, lazima uwe nao wengi.
     
  12. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najitahidi kufikiri 1year=365 days :- 2 yers=730 days. Unaamaanisha siku 730 au unatania ?
     
  13. K

    Kikombe kinafurika Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatafuta laana ww, yaan umchakachue miaka yote hiyo, halafu umwambie humpendi, imagine ungekuwa ww mwenyewe ungefanyaje unataka kuambiwa hivo?
     
Loading...