Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi, mzee ataenda kutuwakilisha kwene mazishi ya Witne Haston?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TheChoji, Feb 13, 2012.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii si ni sababu tosha kabisa kwa mzee ku kwea pipa kwenda kuliwakilisha taifa kwene huu msiba? Maana naona ni muda sasa hajapata safari ya kwenda mangaribi ya mbali. Mi naona tumtume akatuwakilishe.
     
Loading...