Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Mwighulu huko Aru... Chama Chetu Hoi Hai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Avanti, Mar 26, 2012.

  1. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huonekanani tena humu mkuu, hadi sasa tumekuwa na mashaka, hebu tupe maendeleo, wengine matumbo yanasokota ati!!!!!!!!!!!!
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mida hii ya saa nane kuelekea saa tisa nimemuona akigawa kanga na skafu kwa wakina mama wa kijiji cha Nambala kata ya Kikwe. nikamuhoji mama mmoja , bila woga akasema kula kwa sisiem bali kura kwa chadema.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Asb amegawa biskuti shule ya msingi Ushili ili wanafunzi wasizomee C CM
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo Mugulu sasa amejigeuza Father X-mass! Na hao akina mama inabidi waume zao wawe karibu maana si mnamjua huyo jamaa, Mategatonya!
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hana muda wa kuingia JF siku hizi, maana usiku anakuwa bize na yale madume manne anayolala nayo chumbani
     
  6. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Kaz ipo! Kwa mwigu
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwigulu, ngoma nzito, sijui kama atakubali kuwa Kampeni Meneja tena, maana Segerea kunanukia Uchaguzi mdogo
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Anasikilizia maumivu ya kampeni!!!!!!
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hivi Sheria zetu zinaruhusu watu wanne wa JINSIA MOJA (WAKUBWA: SIO MKUBWA KWA MTOTO au WATOTO KWA WATOTO) kulala katika chumba kimoja cha GUEST HOUSE/HOTEL?
     
  10. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu Sio wanne, hata wawili tu hawaruhusiwi.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wenyewe CCM wanamwamini sana huyu jamaa.
     
  12. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo bwana kila kukicha mnamjadili katika jamvi! hamuoni kama ndio mnamongezea umaarufu? Inakuwa sasa kama ndio tishio sana huko meru!
     
  13. A

    Acidic rain Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndiye atakayechukua cheo cha Nape siku chache zijazo kwa mujibu wa tarifa kutoka kwa magamba.! Nape fungua macho
     
  14. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona wengine wanajadiliwa tu na hamna tatizo, kwani kupata umaarufu kupiptia humu nalo ni kosa?
     
  15. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona imekuwa hoi, pole sana mkuu!
     
Loading...