Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Mishahara kwa watumishi wa umma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlachake, Nov 29, 2011.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Aslam alekhum wanajamvi.

    Hivi karibuni kumezuka tetesi nyingi sana kuhusiana na serikali yetu kuchelewesha Mishahara.

    Ningependa kujua ukweli wa hili jambo kupitia watumishi wa UMMA mliopo humu.

    Nafikiri Tar 25 ya mwisho wa Mwezi mishahara inatakiwa iwe kwenye account za wahusika.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mshahara kwa baathi imetoka ila ikiwa pungufu, my friend anafanya halmashauri kapata with less by 110,000/=
     
  3. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine hata huo wenyepungufu hatujauona na hatujui utakuwa lini.
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inasemekana hadi sasa wafanyakazi wa umma hawajapata mishahara yao wanalia. Sisi tulio katika private sekta tunashajizoelea tunasubiri tarehe 30 tuchekelee ila tetesi ni kuwa serikali iko hoi bin taaban.
     
  5. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du wakati wabunge wamejiongezea mara 3 ya hiyo per day.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    huo ni mshahara wa mtumishi wa umma au pesa ya vocha ya riz1 kwa siku?
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Habari ni kwamba hazina imelipa mishahara jana 28/11. Leo ndio itaingia kwenye akaunti. At least kwa hapa nilipo.
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...tatizo kama hilo limemkuta ata mke wangu,ameupata mshahara wake jana lakin pungufu 100,000...
     
  9. M

    Mchomamoto Senior Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF, sie wazee wa fuko la babu wategemea baba Ridhi mishahara imetoka, sasa tuache kazi maofisini tukimbilie POMBE, SIGARA na POOL maana ndio kazi tunazoziweza hizo. Angalieni salio!!!

    Nawasilisha
     
  10. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka kheri yenu, huku chuo kikuu cha kata cha morogoro hatujapata kitu, tunaambiwa eti mchakato unaendelea, sijui wanataka nasi tukawakamue wanavyuo rushwa ndo mambo yaende, maana wenzetu maaskari, madaktari na mahakimu wanawakamua wateja wao lakini bado kimango kimetoka mapemaaa, mi nashindwa kuelewa je serikali inatudharau sisi au viongozi wetu ni wazembe, ngoja tukae kama kamati.
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mpaka hapa umeshaisha woote, hamna kitu,ni hela ya kula tu hiyo.ni kugawana mshahara na serikali,nusu kodi(direct&indirect tax) nusu ndo inaingia tumboni.
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kuna maza fulani nilimuona anatoka kwenye ATM ya NMB amenuna. natamani ningekuwa na namba yake nimjuze.
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni kwamba hizo pungufu ni serikali yenyewe imepiga panga au inakuwaje? au ni wizi?


    [​IMG]
    Il Gambino.


     
  14. F

    Fabulous Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Du! Mi sijauona inaelekea huko mbele mshahara hautakuwepo, nahisi itakuwa balaa.
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya si kweli kabisa, serikali imelipa wafanyakazi wake kama kawaida ila kulikuwa na matatizo ya kiufundi kwenye computer za hazina.
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nadhani aliyekupa hii habari hajakuelewesha vizuri, hazina walilipa mishahara kabla hata ya tarehe25 tatizo inasemekana kuna mvutano na BOT wao Hazina wanalipa bila kujua kama wana pesa za kutosha BOT, Kwa taarifa yako inasemekana Serikali ina nakisi ya zaidi ya Billion400 pale BOT(-400Bn) na inasemekana kuna makubaliano ya BOT na Serikali kwamba nakisi haitakiwi izidi Billion600, na BOT wakiruhusu tu kutoa mishahara kama walivyo agizwa na Hazina nakisi itakuwa zaidi ya Billion700 kitu ambacho mpaka wafadhili wanaweza kuingilia kati. Kama unabisha subiri serikali ilipe mishahara alafu watafute watu wenye data za Ballance ya serikali watakuambia. Watu hawaelewi ni kwanini mfumuko wa bei unapanda kila kukicha ishu ni kwamba inadaiwa serikali imeshaanza kamchezo ka kuprint noti.

    Tafakari na uchukue hatua
     
  17. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa hiyo mishahara ya wafanya kazi wengine itakuwa imeliwa na virus eti?
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani kipindi cha mr. clean, mzee ruhsa na mchonga watu walikuwa wanapata mshahara tarehe ngapi vile?
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eti na wewe ni great thinker!
     
  20. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohoo wanaprint vipi noti,au unamaanisha hela fake?na wanazisambazaje? sijakuelewa kidogo hapo mkuu,unaweza kufafanua kidogo?
     
Loading...