Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi mawimbi ya tsunami yako shwari?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Profesa, Apr 11, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naomba kuuliza jamani na kama kuna mwenye picha atujuze hali ikoje Baharini? Kuna mawimbi yeyote ya kutisha au tukio lolote?
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wametangaza kwenye habari ya usiku huu channel 10 kwamba hali ni shwari haitatokea tena watu wasiwe na wasiwasi.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hali naambiwa iko poa
     
  4. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,861
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    hali ni shwari...nami natarajia kupanda boti kuja dar toka zenji
     
Loading...